Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามแฟนบริทหน่อยคับ  

ขอถามแฟนบริทหน่อยคับว่า Live ตาม clip ด้านล่างนี้เป็น live ที่เมืองไหน และเป็นโชว์ ประมาณช่วงเดือนไหน ของปี 09 เหรอคับ(หากทราบ)
เหมือนกล้อง official มากๆเลยนะผมว่า

พอดีเคยได้ดู show Circus ของ Tour นี้ตาม Youtube เคยเห็นแต่บริทผมทอง(กว่านี้) ใส่ชุดคลุมสีแดงแบบมีหาง ร้องเพลงนี้
แต่โชว์นี้ เธอถอดเสื้อคลุมออก เผยให้เห็นเสื้อในโปะเพชร แล้วผมเธอก็สีเข้มขึ้น(กว่าที่เคยเห็น)

ไม่ทราบนี่เป็นช่วงรอบ Tour ต้นๆ  หรือ Tourท้ายๆ เหรอคับ

แล้วพอทราบมั้ยว่าจะมี live DVD Circus Tour ออกมาให้ชมกันมั้ย ใกล้ออกละยัง
แล้วเค้าจะเอา live นี้ หรือ live แบบผมทอง(กว่านี้)  ออกมาขายอ่ะคับ

ถามมากมายเลย...หากทราบก็รบกวนด้วยนะคับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : metty
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 53 04:51:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com