Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SNSD] มาโหวตกันว่า... ทรงผมของ Tiffany ทรงไหน ถูกใจคุณที่สุด?  

ทรงก่อนเดบิว ผมยาวแสกข้าง / กลาง (10 คน)
  เดบิวอัลบั้มแรก ซอยสั้น (143 คน)
  ยาวตรงประบ่า ม้าปัดข้าง (6 คน)
  ยาวดัดหยิกลอนใหญ่ (37 คน)
  แอ๊บแบ๊วมัดแกละสองข้าง (8 คน)
  ทรงร้อยโทมิยอง (10 คน)
  Chocolate Love (5 คน)
  หน้าม้าดำ (29 คน)
  โบโฮเปิดเหม่ง Oh! (19 คน)
  สุดท้าย... ทรงเพิ่งตื่น 5555 (57 คน)

3.09%
  ทรงก่อนเดบิว ผมยาวแสกข้าง / กลาง (10 คน)
 44.14%
  เดบิวอัลบั้มแรก ซอยสั้น (143 คน)
 1.85%
  ยาวตรงประบ่า ม้าปัดข้าง (6 คน)
 11.42%
  ยาวดัดหยิกลอนใหญ่ (37 คน)
 2.47%
  แอ๊บแบ๊วมัดแกละสองข้าง (8 คน)
 3.09%
  ทรงร้อยโทมิยอง (10 คน)
 1.54%
  Chocolate Love (5 คน)
 8.95%
  หน้าม้าดำ (29 คน)
 5.86%
  โบโฮเปิดเหม่ง Oh! (19 คน)
 17.59%
  สุดท้าย... ทรงเพิ่งตื่น 5555 (57 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 324 คน

มาโหวตกันหนุกๆ ค่ะ เพราะแม่คนนี้เปลี่ยนทรงผมบ่อยเหลือเกิน ถูกใจตัวเองมั่ง ไมู่ถูกใจมั่ง

เลยอยากรู้ว่าคนอื่นจะเห็นว่าทรงผมไหนของยัยหมีเห็ดถูกใจคุณที่สุดค่ะ ^ ^

ส่วนตัวชอบทรงผมใน MV Chocolate Love มากที่สุดค่ะ เพราะดูเป็นสาวสะพรั่งและสวยมาก ถูกใจเป็นที่สุด (กร๊ากกก)

แต่ว่าทรงไหน ก็ยังรักเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงจ้า

เฮ้อ... จะน่ารักแบบนี้ไปอีกนานไหมเนี่ย

จากคุณ : ตัว(Z)
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 53 09:31:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com