Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Jazz Mellow Motif  

Mellow Motif

สาวโอ่ง  ณัฐชา ปัทมพงศ์   (คุณเสียงเพราะมากครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ)
ยูจีน  (Eugene Ang)  (ฝีมือการเล่นเปียโนสุดยอด คับ)
แนะนำให้ฟังครับ เพลงเพราะทุกเพลงเลย อ่ะ
เหมาะสำหรับช่วงหน้าร้อนที่จะใกล้เข้ามาถึง.....ครับ
01.Little Jazz Bird
02.Tea for Two
03.They Say It's Spring
04.Lemon Tree
05.O Pato
06.Lady Is A tramp
07.One Note Samba
08.If I were A bell
09.Little Boat
10.Santa Claus Is Comming to Town

จากคุณ : zido
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 53 10:32:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com