Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Happy Chinese New Year จากศาลไคฟง : ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ "อั่งเปา" ตั่วตั่วไก๊ นะจ๊ะทุกคน!!!  

พลุ พรุ่งนี้ก็จะเข้าสู่ปีเสือกันแล้วนะคะ พลุ ^^ เราขอถือวิสาสะรวบเพื่อน ๆ จากทั้งศาลไคฟงมาอวยพรวันตรุษจีน (และวันแห่งความรัก) แด่เพื่อน ๆ ทุกคนในคลับเลยนะจ๊ะ love ขอให้ทุกคนมีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งกายใจ มีเงินมีทองใช้ตลอดปี กินดีอยู่ดีไม่มีขาดแคลน และใครที่ยังไม่มีแควนก็ขอให้เจอคนรู้ใจในปีนี้ด้วยเลยนะคะ ^^ (หนูด้วยค่ะ T^T) redrose

พลุ สวัสดีปีเสือหลั่นล้าค่า ^^ พลุ

P.S. เมื่อเช้าตอนไหว้บรรพบุรุษแอบอธิษฐานถึงเฮียเคิ่ลด้วย ^^ (เฮียกลายเป็นบรรพบุรุษเราตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า - -")

จากคุณ : Pretty Small Thing
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 53 19:49:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com