Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กิจกรรม Fan Project] **แจกตัวอักษรข้อความทั้งหมด ให้ผู้ที่ลงชื่อทุกท่านค่ะ ได้เวลาเขียนบอกรักไมเคิลแล้วค่ะ**  

สำหรับกระทู้ของ 57 ท่านแรก ที่ตั้งไปคราวก่อน  หากรับทราบแล้ว  เขียนปั๊ป ถ่ายปุ๊ป แล้วส่งมาเลยนะคะ mailfile  ก่อน 15 มี.ค นี้ค่า

ส่วนของวันนี้  ทวนสั้นๆ  จากที่เปิดโหวตข้อความไปนั้น ว่าเราจะเขียนอะไรดี

สรุปแล้ว  ข้อความที่ 100 เสียงส่วนใหญ่ในห้องส่ง โหวตให้เป็นเดอะสตาร์ นั้นคือ

ข้อความจากคุณ แอร์ริโกะ

I promise to start with a man in the mirror
I am asking him to change his way
I will spread messages through the global
I will heal the world a better place
I will look at myself and make a change
Thanks for showing me man in the mirror
you will be missed, I love you Michael

^
^
ตัวอักษรทั้งหมด 207 ตัว   แต่นู๋ฮิปได้ตัดทอน เปลี่ยนเป็นตัวอักษรบ้าง เพิ่มรายละเอียดบ้างนิดหน่อย

เพื่อเป็นสีสันเล็กๆ นะคะ      สรุป ตัดเหลือ 195 ตัว

จากนั้นเราก็จะมาเอาแต่ละตัวอักษร แจกจ่ายให้แต่ละล็อคอินที่ลงชื่อไว้ นำมาเขียนกันเลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 11 มี.ค. 53 06:30:05

จากคุณ : NarzizuZ
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 53 20:53:35