Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[K-Pop Girl Group No.7]] S,E,S. ต้นกำเนิด K-Pop Girl Group ยุคปัจจุบัน  

ก่อนที่จะขึ้นเรื่อง เพื่อประหยัดกระทู้ ขอชี้แจงในนี้เลยแล้วกันนะครับ ^^"

1. [[K-Pop Girl Group No.8]] คุณ Tharkorn THE LaTTE จะเขียนเกี่ยวกับ Baby V.O.X. นะครับ เพราะฉะนั้น ถ้าผมเขียนถึงวงอื่นๆก่อน ก็จะเป็น กลุ่มที่ 9 นะครับ

2. เห็นมีคนถามว่าไม่เขียนบอยแบนด์หรือ เอางี้ไม่ครับ ไหนๆจุดมุ่งหมายของผมก็คือ แนะนำเพื่อให้คนได้รู้จัก และรักศิลปินเกาหลีมากขึ้น ผมก็เลยคิดว่า เราทำเป็นโปรเจ็คแนะนำศิลปินไปเลยดีไหมครับ ไม่ต้องแยกบอยแบนด์เกิร์ลกรุ๊ป และศิลปินเดี่ยวจะได้ถูกพูดถึงด้วย จะได้แชร์ข้อมูลกันด้วย

คิดเห็นยังไงชี้แจงมาในกระทู้นี้เลยนะครับ ^^;

จากคุณ : oakey--->oak
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 53 18:23:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com