Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #21 : โหวตเพลงประจำคลับครั้งที่ 1{แตกประเด็นจาก C8992571}  

ขึ้นคลับใหม่ ผู้ทรงคุณวุฒิไม่เลือกเพลงให้ซักที เรามาโหวตกันเลยดีกว่า

กติกา
1 สมาชิกสามัญชน จะมีคะแนนคนล่ะ 50 คะแนน สมาชิกกิตติมศักดิ์จะมีคะแนน 100 คะแนน
2 ห้ามเทคะแนนให้เพลงเดียว  แล้วแต่ความเห็นสมควรว่าจะให้เพลงล่ะกี่คะแนน

10 เพลงมีดังนี้
1 เธอยังมีฉัน - Friday
2 นาทีที่ยิ่งใหญ่ - คริสติน่า
3 เธอผู้ไม่แพ้ - พี่เบิร์ด
4 หงส์เหนือมังกร - นันทิดา
5 ไม่ยอมหมดหวัง
6 คนไม่ใช่ทำอะไรก็ผิด - กิ่ง เดอะสตาร์
7 HERO - Mariah
8 หยุด - Groove Rider
9 รักหนักแน่น - พี่เบิร์ด
10 ใต้ฟ้าตะวันเดียว - ost.ใต้ฟ้าตะวันเดียว

ตัวอย่างวิธีให้คะแนน
1 เธอยังมีฉัน - Friday     5 คะแนน
2 นาทีที่ยิ่งใหญ่ - คริสติน่า     5 คะแนน
3 เธอผู้ไม่แพ้ - พี่เบิร์ด     5คะแนน
4 หงส์เหนือมังกร - นันทิดา     5คะแนน
5 ไม่ยอมหมดหวัง - เจนนิเฟอร์คิ้ม     5คะแนน
6 คนไม่ใช่ทำอะไรก็ผิด - กิ่ง เดอะสตาร์     5คะแนน
7 HERO - Mariah     5คะแนน
8 หยุด - Groove Rider     5คะแนน
9 รักหนักแน่น - พี่เบิร์ด     5คะแนน
10 ใต้ฟ้าตะวันเดียว - ost.ใต้ฟ้าตะวันเดียว     5คะแนน

ให้เพลงล่ะกี่คะแนนก็ได้นะครับ
3 เพลงที่มีคะแนนสูงสุด จะเข้ารอบต่อไปเพื่อโหวตอีกครั้ง

ปล. จะได้สะดวกในการนับคะแนน คห.ที่จะให้คะแนนกรุณาจัดชิดขวานะครับ

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 53 10:39:05

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 53 23:17:34

จากคุณ : pop sky
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 53 23:15:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com