Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 17/03/10: Resting Time of Zai + New CM & New Movie <<{แตกประเด็นจาก C8954699}  

flower สวัสดีค่ำคืนวันใหม่ พุธที่ 17 มีนาคม 2553 ค่ะ ทุกๆคน...flower

…เปิดบ้านวันใหม่กลางสัปดาห์ พร้อมเรื่องราวใหม่ๆของไจ๋ในช่วงของไจ๋สำหรับการพักผ่อนมา update กันค่ะ
ช่วงนี้บ้านอาจจะดูเงียบๆไป เพราะไจ๋ของพวกเราอยู่ในช่วงพักผ่อนค่ะ และรอกำลังถ่ายทำงานใหม่ๆ
ในไม่ช้านี้ ไจ๋ก้อจะถ่ายทำหนังเรื่องใหม่ คือ “Return Home” ด้วยนะคะ
ส่วนในช่วงนี้เราก้อจะได้เห็นโฆษณาตัวของไจ๋ นั่นคือ “Jasmine Green Tea 2010”
ออกมาสำหรับปี 2010 กับนางเอกโฆษณาคนใหม่คือ Cindy Wang ค่ะ
ติดตามดู CM 30 วินาที ได้แล้ว ที่บ้านไจ๋นะคะ มีให้โหลดกันค่ะ

นอกจากนี้ ไจ๋ยังมีหนังสือญี่ปุ่น ออกใหม่อีก 2 เล่ม และแว่วๆว่า 1 ใน 2 เล่มนั้นไจ๋อาจจะต้องเดินทางไปเกาหลี
เพื่อแจกลายเซ็นต์ด้วยนะคะ(สำหรับข่าวนี้ยังไม่คอนเฟิร์ม) ซึ่งสองเล่มที่ว่าคือ “Fan Dome Asia” และ
“Junior” นะคะ...ลองติดตามกันดูค่ะ

…ส่วนอีก 1 เรื่องที่น่าดีใจก้อคือวันที่ 10 - 11 เดือนหน้าเมษายน ไจ๋จะบินไปเซี้ยงไฮ้
เพื่อร่วมงาน Event ของ Rejoice ที่จะจัดขึ้นในตอนบ่ายวันที่ 10 ที่ Tesco music store
และในวันที่ 11 ตอนเช้า ไจ๋จะไปที่ หนานหนิงและปักกิ่ง หัวหลาน Store ด้วยจ้ะ

….ส่วนหนังไจ๋  เรื่อง “Ai Ni Yi Wan Nian” …Love U 10,000 Years นั้น
ยังคงมีกำหนดฉาย ประมาณเดือนเมษายน หรือ พฤษภาคมนี้...และก้อจะมีข่าวโปรโมทหนังเรื่องนี้ออกมาด้วย

ช่วงนี้เป็นช่วงพักผ่อนของไจ๋ ดังนั้น ข่าวคราวต่างๆของไจ๋อาจจะเงียบไป
แต่ยังไง เราก้อยังเห็นไจ๋แวะเวียนมา V.I.C อยู่เรื่อยๆ มาคุยและทักทายแฟนๆ ตลอดเกือบทุกวัน
มา say good night มาอ่านกระทู้ มาแชทกับแฟนๆ ประจำนะคะ และตอนนี้ไจ๋ก้อสุขภาพดี
และดูอ้วนท้วนขึ้นนิดนึงแล้วนะคะ

ตอนนี้ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับชีวิตในเวลานี้ กำลังใจจากเราทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป
เราๆทุกๆคนที่รักไจ๋  ก้อจะสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋ตลอดไปค่ะ......

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 53 02:52:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com