Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหวตไอคอนประจำห้อง Celine Dion ค่ะ!!!  

แบบที่ 1 โลโก้เพียวๆ คลาสสิกดี (3 คน)
  แบบที่ 2 ภาพอีป้าร้องเพลง MHWGO เพลงประจำตัว เกาะราวเรือไททานิกสุดงาม แปะหน้าด้วยโลโก้สุดสวย (0 คน)
  แบบที่ 3 มันสวยทุกภาพเลยอ่ะ เลือกไม่ถูก...เอามายำๆรวมกันและกัน (8 คน)

27.27%
  แบบที่ 1 โลโก้เพียวๆ คลาสสิกดี (3 คน)
 0.00%
  แบบที่ 2 ภาพอีป้าร้องเพลง MHWGO เพลงประจำตัว เกาะราวเรือไททานิกสุดงาม แปะหน้าด้วยโลโก้สุดสวย (0 คน)
 72.73%
  แบบที่ 3 มันสวยทุกภาพเลยอ่ะ เลือกไม่ถูก...เอามายำๆรวมกันและกัน (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

ถ้าพี่หญิงป้าไม่ส่งหลังไมค์มาเตือนก็ลืมไปแล้วนะเนี่ย
มัวแต่ว้าวุ่นกับดีวีดีใหม่อีป้า 555
ขอบคุณพี่หญิงป้าด้วยค่าาาาาา

ตอนนี้ทำมา 3 แบบค่ะ
ใครชอบแบบไหนโหวตเอานะคะ
หรืออยากเพิ่มเติมอะไรลงในภาพหรืออยากเปลี่ยน/เพิ่มภาพไหนของอีป้า ก็โพสต์บอกกันตรงนี้เลยนะคะ ^^

มีอีกเรื่องค่ะ
เข้าไปดูที่หน้านี้ http://www.pantipmember.com/
จะเห็นว่าแต่ละคลับนอกจากจะมีไอคอน (สวยๆ) และทางลัดเข้าห้อง (ขอบคุณน้องต้าด้วยค่ะ เจ้าตัวหายไปไหนและเนี่ย) แล้ว
ยังมี "สารจากสมาชิกคลับ" ด้วยค่ะ
หลายคนอาจจะงงว่ามันคืออะไร
พันทิปก็ได้ให้นิยามสั้นๆไว้ว่า "การแนะนำคลับของตน จำกัดความยาวไม่เกิน 3 บรรทัด"
แต่เลื่อนๆลงไปเห็นห้องจตุจักรแต่งเป็นกลอนสลวยสวยเก๋เชียวค่ะ

ใครอยากแต่งกลอนสวยๆ หรือร้อยแก้ว 3 บรรทัดงามๆ ให้เป็นศรีแก่ห้องก็เชิญโพสต์ไว้ในกระทู้นี้เลยนะคะ

ขอบคุณทุกคนค่าาาาาา ♥

==========================================

เพิ่มเติมค่ะ

ผู้เข้าประกวดแต่ง "สารจากสมาชิกคลับ" หมายเลข 1 : พี่หญิงป้า (คห.10)

Ce ..... Certain voice runs deep in your heart
Line ... Lines of art in lyrics touch your soul                    .  
Di ...... Diva sings her songs for the world  
On ..... Only girl name Celine is the one
....CELINE DION....

กรี๊ดๆๆๆ มาอีกอันแล้วค่ะ
ผู้เข้าประกวดหมายเลข 2 : พี่ตั้น (คห.21)

สิ......ริ  โรจน์รุ่ง                  จรุงจิต
ริน....ไหล สายเสียงนิมิต       ขับขาน
ดี......ล้ำ เลิศคำประดิษฐ์       สวยสด รจนา
อ่อน..ไหว สื่อใจกังวาล         ซีลีน ดีออน

แล้วจะเลือกไงดีคะ ??
เอาเป็นว่า ชอบใครก็โพสต์ไว้ในกระทู้นี้ละกันนะคะ ^^

แก้ไขเมื่อ 28 มี.ค. 53 21:49:17

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 53 22:29:32

จากคุณ : Title_Celine
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 53 02:18:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com