Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 26/03/10: Waiting Zai Event Rejoice @ SH + New Promote Oden <<{แตกประเด็นจาก C8998400}  

flower สวัสดีค่ำคืนวันศุกร์ สุดสัปดาห์ ที่ 26 มีนาคม 2553 ค่ะ ทุกๆคน...flower

…ใกล้สิ้นเดือนแล้วนะคะ พร้อมกับการจะเริ่มต้นกับสิ่งใหม่ๆ งานใหม่ๆของทุกๆคน
หวังว่า เราๆทุกคนก้อจะสู้ๆ ไปด้วยกัน พร้อมๆ กับไจ๋ด้วยนะคะ
ช่วงนี้เจ้าบ้านยังคงเงียบอยู่ แต่ก้อมีอะไรๆ มาให้ชุ่มชื่นหัวใจเป็นระยะๆ ตั้งแต่ออกหนังสือ 2 เล่ม
คือ “Junior Mag Apr 10” และ สิ้นเดือนนี้อีกเล่มคือ “Fan Dome Asis” นะคะ
แว่วๆว่า 1 ใน 2 เล่มนั้นไจ๋อาจจะต้องเดินทางไปเกาหลีเพื่อแจกลายเซ็นต์ด้วย(สำหรับข่าวนี้ยังไม่คอนเฟิร์ม)
นอกจากนี้ ก้อยังมี โฆษณาชาเขียวมะลิตัวใหม่ “Jasmin Green Tea 2010”
ที่ถ่ายทำกับ Cyndi Wang ออกมาให้ชมกัน เรียกน้ำย่อย 30 วินาที คาดว่าเต็มๆ อีกทีค่ะ

ส่วนที่ไทเปเอง ก้อมีกิจกรรมของร้าน Family Mart กับ Oden ที่ไจ๋เป็น Presenter ให้มีการสะสม Puzzle และ magnet ของไจ๋ หลายรายเมื่อซื้อ Oden กันนะคะ งานนี้สาวๆ ไต้หวันระดมสะสมกันยกใหญ่ค่ะ

ส่วนเดือนหน้า วันที่ 10 จะมีงานใหญ่ของไจ๋  คือ กิจกรรมที่ทาง P&G และ Tesco
ร่วมกันจัด Event ของ “Rejoice” ขึ้น ซึ่งจะมีขึ้นในวันที่ 10 – 11 เมษายนนี้ นะคะ
และไจ๋จะบินไปร่วมงานที่เซี้ยงไฮ้ และอีกหลายเมืองในจีนนะคะ.....

…ส่วนอีก 1 เรื่องที่น่าดีใจก้อคือวันที่ 10 - 11 เดือนหน้าเมษายน ไจ๋จะบินไปเซี้ยงไฮ้
เพื่อร่วมงาน Event ของ Rejoice ที่จะจัดขึ้นในตอนบ่ายวันที่ 10 ที่ Tesco music store
และในวันที่ 11 ตอนเช้า ไจ๋จะไปที่ หนานหนิงและปักกิ่ง หัวหลาน Store ด้วยจ้ะ

….ส่วนหนังไจ๋  เรื่อง “Ai Ni Yi Wan Nian” …Love U 10,000 Years นั้น
ยังคงมีกำหนดฉาย ประมาณเดือน พฤษภาคมนี้...และก้อจะมีข่าวโปรโมทหนังเรื่องนี้ออกมาด้วย

ช่วงนี้เป็นช่วงพักผ่อนของไจ๋ ดังนั้น ข่าวคราวต่างๆของไจ๋อาจจะเงียบไป
แต่ยังไง เราก้อยังเห็นไจ๋แวะเวียนมา V.I.C อยู่เรื่อยๆ มาคุยและทักทายแฟนๆ
ตอนนี้ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับชีวิตในเวลานี้ กำลังใจจากเราทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป
เราๆทุกๆคนที่รักไจ๋  ก้อจะสนับสนุนไจ๋ และ ให้กำลังใจไจ๋ตลอดไปค่ะ......

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 53 00:22:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com