Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แวะมาเจิมบ้านใหม่ครับ  

ว้าวววววววววววววววว ดีใจกับมาดามทุกๆคนด้วยนะครับ
ส่วนตัวแล้วดีใจมากๆที่มีบ้านหลังใหม่ไฉไลกว่าเดิม เพราะของเก่ากว่าจะหาแต่ละอันเจอเหนื่อยมากๆ  อิอิอิ

วันก่อนรายการ 168 ช.ม.สัมภาษณ์หนุ่มๆบ่าย 2 แล้วขำมากตอนที่แท็คบอกว่าชอบน้ำแตงโมปั่น
ประเด็นคือ หน้าน้องโฮ หน่ะ ออกอาการเริงร่ามากๆเมื่อพูดถึงน้ำแตงโม
แอบฮาหน้าโฮจังมากๆสงสัยจะชอบจริงๆ 555+

และมีคำถามสงสัยในฐานะขาจรนานๆโผล่ทีก็คือ ระเบียง กับ บ้าน ที่ฮอตเทสพูดถึงกันนั้น มันต่างกันยังไงอ่าครับ

อีกเรื่องครับที่อยากจะขอความช่วยเหลือคืออยากได้ภาพ 3เซ็ทนี้มากๆ
ไม่ทราบว่าเคยโพสในกระทู้ไหนบ้างอ่าครับ อยากได้มากๆ

อันนี้เลยเซ็ทแรกโฆษณาฮานามิของไทยอ่ะครับ

ส่วนอันนี้ เซ็ทที่ 2 ครับตามรูปเลย

แก้ไขเมื่อ 27 มี.ค. 53 17:55:32

จากคุณ : Por_dragonfly
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 53 17:51:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com