ความคิดเห็นที่ 20

พี่จุ้ย ขาจร = คนที่ใช้การโพสกระทู้ ผ่านการยืนยันทางอีเมล์
โดยไม่ต้องเป็นสมาชิก พี่พันค่ะ (ใช่เปล่าหว่า)

จากคุณ : พรานล่ากระต่าย
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 14:32:54

ความคิดเห็นที่ 21

กร้ากกก ด๋อยหมดทุกที่ค่ะ ไม่ต้องสร้างบ้านใหม่ดีกว่านะคะ
เพราะวันนี้พี่พัน ปิดอัพเกรด สร้างใหม่เดี๋ยวก็ด๋อยอีกอยู่ดี
ข่าวรูปไหน สำคัญก็เก็บไว้รอพี่พัน อัพเกรดเสร็จดีกว่าค่ะ

แม้แต่กระทู้นี้ ยังไม่รอดเลย 555

เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 14:36:39

ความคิดเห็นที่ 22

จริงเหรอโบว์.....แสดงว่าระบบสมัยพี่มันเก่ามากอ่ะ แต่ถึงเป็นแบบนั้น
พี่ว่า น่าให้เขาสามารถให้ความเห็นได้นะ ถ้ากลัวป่วนเราก็ลบและหลังไมค์ได้
ไม่งั้นเราจะไม่สามารถขยายฐานให้โอกาสกับคนอื่นๆ เข้ามาคุยได้อ่ะ
เพราะพี่พัน.....เห็นว่าสมัครยากขึ้นมากมาย

จากคุณ : จุ้ยเหม่ย
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 14:39:13

ความคิดเห็นที่ 23

สำหรับโบว์ ตัวเองโหวตข้อ 3 อ่ะพี่ ให้บัตรผ่าน กับสมาชิกตั้งกระทู้ได้
แต่ ขาจร บัตรผ่าน กับสมาชิก สามารถแสดงความคิดเห็นได้

เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 15:08:47

ความคิดเห็นที่ 24

กร๊าก  ด๋อยได้ อีก

แต่ก็อยากโพส

- สามคนผู้ดูแลกล่องดำ
1. พี่โบว์ (ลีดเจ้ ของนู๋  อิอิ)
2. พี่จุ้ย ( CNN ของนู๋ หุหุ)
3. พี่พัท ( มือฉกรูปของนู๋ keke)

ปล. หลังจากสร้างระเบียงด๋อยไปสามหลังซ้อน  นู๋ก็บร้าไปแล้ว  กร๊ากก
ปล.2 ใครรู้ทางไปหลังคาแดง มานู๋ไปส่งโหนยยยย

จากคุณ : น้องมู๋~นู๋อ๊อฟ
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 15:14:25

ความคิดเห็นที่ 25

พี่ก็เลือกข้อ 3 เหมือนกัน

จากคุณ : จุ้ยเหม่ย
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 15:23:07

ความคิดเห็นที่ 26

วันนี้พี่พัน ด๋อย&ปิดปรับปรุง ไปสิงใน shout บ้านกันแทนก่อนนะคะ
http://xat.com/2pmMadam

เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 15:26:56

ความคิดเห็นที่ 27

ด๋อย ใช่มั๊ย

เข้ามาโหวตข้อ 3 เช่นกันค่ะ

จากคุณ : paLmieZzz_st
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 15:27:08

ความคิดเห็นที่ 28

ถึงจะด๋อยก็จะแสดงความเห็นว่า ข้อ 3 เหมือนกันเน้อ

จากคุณ : busyporpa
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 18:58:12

ocument.getElementById("attach"); if (att.selectedIndex==0) { PosterType('file'); } else if (att.selectedIndex==1) { PopupDraw('C', '145', '9058267'); } else if (att.selectedIndex==2) { PosterType('youtube'); } } if (window.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้เพื่อแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับคลับ Madam2pm&BBC  

เมล์จาก pantip.com ให้ช่วยกันออกความคิดเห็นนะคะ

รายละเอียดเพิ่มเติมของคลับนะคะ  (กรณีที่ต้องการเปลี่ยนรูปแบบ)
ระบุว่าต้องการให้ club เป็นแบบใด
แบบที่ 1 : ผู้ที่ตั้งกระทู้ใหม่และแสดงความคิดเห็นได้
จะต้องใช้ระบบขาจร หรือบัตรผ่าน หรือเป็นสมาชิกพันทิป
แบบที่ 2 : ผู้ที่ตั้งกระทู้ใหม่และแสดงความคิดเห็นได้
จะต้องใช้บัตรผ่าน หรือเป็นสมาชิกพันทิป
แบบที่ 3 : ผู้ที่ตั้งกระทู้ใหม่ได้ จะต้องเป็นสมาชิกพันทิปเท่านั้น
แต่ผู้ที่จะแสดงความคิดเห็นได้ จะต้องใช้ระบบขาจร หรือบัตรผ่าน
หรือเป็นสมาชิกพันทิป
แบบที่ 4 : ผู้ที่ตั้งกระทู้ใหม่ได้ จะต้องเป็นสมาชิกพันทิปเท่านั้น
แต่ผู้ที่จะแสดงความคิดเห็นได้ จะต้องใช้บัตรผ่าน หรือเป็นสมาชิกพันทิป
แบบที่ 5 : ผู้ที่ตั้งกระทู้ใหม่และแสดงความคิดเห็นได้
จะต้องเป็นสมาชิก Pantip.com เท่านั้น

กล่องดำ-แต่ละคลับ สามารถมีผู้จัดการดูแลกล่องดำได้ 3 คน โดยทำการตั้งกระทู้ในคลับเพื่อคัดเลือกและลงคะแนน
เมื่อได้ข้อสรุปแล้วรบกวนแจ้งชื่อผู้ดูแลกล่องดำพร้อมแนบกระทู้ส่งมาให้เจ้าหน้าที่นะคะ << ช่วยกันโหวตว่าใครควรเป็นผู้ดูแล คัดเลือกจากสมาชิกในบ้านและระเบียงค่ะ

ทางลัดเข้าคลับ-เช่นเดียวกัยผู้ดูแลกล่องดำนะคะ โดยการตั้งกระทู้พูดคุย
เมื่อได้ข้อสรุป รบกวนแจ้งมายังทีมงานพร้อมแนบกระทู้เช่นกันค่ะ

โลโก้ของคลับ-เป็นโลโก้ของคลับที่ใช้เป็นทางลัดเข้าคลับจากหน้าแรกของห้อง
เป็นไฟล์ภาพ  .gif หรือ jpg
ขนาดกว้างยาว  100*100
และขนาดของไฟล์ไม่เกิน  100  kb ค่ะ
**ต้องขออภัยด้วยนะคะ หากทางคลับได้รับอีเมลแจ้งรายละเอียดของคลับก่อนหน้านี้
และได้ทำการส่งรายละเอียดให้ทางพันทิปแล้ว

ขอแสดงความนับถือ
ฝ่ายสมาชิกสัมพันธ์ Pantip.com
T.0-2357-1960 ถึง 1 F.0-2357-1962

สมาชิกช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยนะคะ เพราะเราต้องแนบกระทู้นี้ไปให้ทาง พันทิพด้วย

เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 13:24:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com