Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###... ชี้แจงเรื่องสารจากสมาชิกคลับและไอค่อนประจำคลับค่ะ ...###  

แบบที่1 (1 คน)
  แบบที่2 (5 คน)
  แบบที่3 (4 คน)
  แบบที่4 (2 คน)
  แบบที่5 ยำรวมกัน (8 คน)

5.00%
  แบบที่1 (1 คน)
 25.00%
  แบบที่2 (5 คน)
 20.00%
  แบบที่3 (4 คน)
 10.00%
  แบบที่4 (2 คน)
 40.00%
  แบบที่5 ยำรวมกัน (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

มีสองงานค่ะเรื่องแรกไอค่อนประจำคลับค่ะ
สมาชิกท่านใดชอบภาพไหนก็จิ้ืมกันตามบยเลยค่ะ
แต่หากว่ามิเห็นด้วยและขัดตากับไอค่อนของดิชั้นเป็นอย่างมาก
ก็ทำแล้วโพสต์มันที่นี่เลยค่ะ

อีกเรื่องสารจากสมาชิก อยากให้ช่วยๆคิดกันหน่อยค่ะ
เอายังไงก็โพสต์กันกระทู้แหละค่ะ

ตัวอย่างค่ะ
ประกาศถึงชาวคลับ

ขอเชิญชาวคลับสมาชิกพันทิปของแต่ละคลับ ตั้งกระทู้ปรึกษาหารือกัน ส่งข้อความ "สารจากสมาชิกคลับ" แนะนำคลับของตน จำกัดความยาวไม่เกิน 3 บรรทัด และออกแบบสร้างสรรค์รูปโลโก้ประจำคลับ ขนาด 100 x 100 pixels (เคลื่อนไหวได้) แล้วส่งมา ที่นี่

ตัวอย่าง..

Michael Jackson
สารจากสมาชิกคลับ : ยินดีต้อนรับสู่คลับ Michael Jackson ราชาเพลงป๊อบหนึ่งเดียวในโลก ผู้สถิตย์อยู่ในหัวใจของพวกเราตลอดไปแม้ร่างกายของเขาจะดับสูญ ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแบ่งปันความรัก ความทรงจำ และข้อมูลต่าง ๆ ของราชันย์ผู้นี้ ทั้งในเรื่องผลงานอันเป็นตำนานและความเป็นผู้ให้ที่แสนยิ่งใหญ่ตลอดชีวิตของ เขา แล้วคุณจะรู้ว่า เขานี่ล่ะคือราชาที่แท้จริง
before you judge me try hard to love me.
ทางลัด : http://mj.pantipmember.com

หากสมาชิกท่านใดมีข้อเสนอแนะ จะถามข้อสงสัย
หรือแนะนำเพิ่มติมสิ่งใดก็เชิญได้ตามสบายค่ะ

ปล.ภาพและสารควรพิจารณาให้ดีๆก่อนตัดสินใจส่งนะคะ
เพราะมันจะอยู่กับคลับเราตลอดไปค่ะ

จากคุณ : witta_mariah_mymom
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 53 21:46:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com