Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #35 : เกรซแชทจนเบลอ พวกเราก็เบอ(ว่ารักแถบ){แตกประเด็นจาก C9059795}  

เก็บตกแชทเมื่อวาน

Momtukta: ดีคับ
Momtukta: แม่เช็คหน้าว่าสะอาดไหม
Momtukta: ค่าาาา
Bimmiez: เเล้วเเม่ว่า สะอาด ยังๆๆ
Momtukta: สะอาดเเล้วค่ะ

Rutrutrut: เกรซมายากลเป็นไงมั่งวันนี้77777
Momtukta: อดแสดงเลยอะค่ะ มีเปลี่ยนคิวนิดนึง
Momtukta: ถือว่าทวนก็ละกันค่ะ
Momtukta: ลืมๆมั่งแล้ว

Momtukta: ตอบไม่ทันจริงด้วยยย
Gracegang: พี่เกรซ ปวช. เค้าเรียนทั้งวันไหมอ้า
Momtukta: เป็นบางวันที่ไม่เรียนทั้งวันอะค่ะ
Gracegang: เเล้วเค้าเเบ่งเวลา ปฏิบัติกับทฤษฎี ยังไงภายไน1วัน
Momtukta: ก็ปฏิติ 8-15 แล้วบางีก็เรียนทฤษฤีต่อค่ะ

Momtukta: อะไรนะคะ
Momtukta: อ่านไม่ทันเลย

sisisisis: น้องเกรซ ทานข้าวยัง
Momtukta: กินข้าวกันรึยังคะ
Momtukta: เกรซยังไม่ได้ทานเลยค่ะ

Rutrutrut: เกรซ คุณแม่อยู่ข้างๆหรือป่าว หรือไปนอนแล้ว
Momtukta: แอบเข้าไปดูคริบประกวดที่เชียงใหม่ ตอนสัมภาษ
Momtukta: ตลกตัวเงมาเลยยยยย77777
Momtukta: เค้าว่าหนูก็ไม่แปลกเลย7777

Nohnaja: พี่เกรซได้ดูthe star daily มั้ย
Momtukta: ยังไม่ได้ดูค่ะ
Keawklao: เค้าว่าหนูก็ไม่แปลกเลย7777// ไม่แปลกยังไงค่ะ
Rutrutrut: เค้าตัดต่อทำร้ายเกรซ 777+
Momtukta: ไม่หรอกค่ะ
Momtukta: เวลามันน้อย แล้วตัดไป

Shut08: เกรซจำพี่ได้เปล่าครับ ที่หน้าตาโหดๆน่ะ
Momtukta: ขอตรงเลยนะคะ จำไม่ได้จริงๆ
Momtukta: ส่วนใหญ่จะจำหน้าค่ะ
Momtukta: เวลาเจอกันต้องบอกชื่อด้วยนะคะ

Isisisisis: เกรซ เสาร์นี้ไปป่าว
Momtukta: ไปค่ะ

Rutrutrut: ถ่ายปกอัลบั้มเป็นไงมั่งเกรซ
Momtukta: สนุกมาค่ะ

453: พี่เกรซ เล่นนานมั้ยคะ
Momtukta: ยังไม่รูค่ะว่าจะเล่นนานไหม

Nohnaja: ปกติพี่เกรซไปช้อปปิ้งที่ไหนอ่ะ
Momtukta: ไม่ค่อยได้ช้อปปิ้งค่ะ

Lapepiccola: น้องเกรซชอบสะสมอะไรหรือเปล่าค่ะ
Momtukta: ไม่ได้สะสมค่ะ

DAOWZ: ตอนนี้เกรซใช้โทรศัพท์รุ่นอะไร เอ่ยยยยย ???
Momtukta: รุ่นอาม่าค่ะ
DAOWZ: ไม่ได้เล่นบีบีหรอเกรซว ?
Momtukta: เพื่อนใช้ตามเต็มเลย7777
Momtukta: มันเหมือนเครื่องคิดเลขอะค่ะ
Lapepiccola: เกรซอยากได้บีบีไหม
Momtukta: ไม่ค่อยอะค่ะ มันแพงเกิน
Momtukta: แม่บอกว่ายังไม่จำเป็น

Rutrutrut: เกรซ เสาร์นี้อยากกินอะไรหรือเปล่า 7777+
Momtukta: อะไรก้ได้ค่ะ

Momtukta: คิดถึงค่าาาทุกคน

Lapepiccola: พฤ ศ เกรซมีงานที่แกรมมี่ไหมค่ะ
Momtukta: ไม่มีค่ะ
Momtukta: ขอแอบไปผ่าฟันครุด
Momtukta: อดทนมานาน7777
Bimmiez: ผ่าวันไหน
Momtukta: แม่บอก พฤ ค่ะ

LiPzTicK: พี่เกรซจะมีงาละครมั้ยค่ะะ ?
Momtukta: ไม่รู้เลยค่ะ

Momtukta: จะพยายามจำนะคะ
DAOWZ: จำให้ได้ทุกคนนะคับเกรซ

Rutrutrut: เกรซ เล่นถึงกี่โมงวันนี้ จะไปกินข้าวหรือยัง
Momtukta: เดี๋ยวจาไปทานข้าว
Momocaki: มาอีกมั้ยครับ เกรซ
Momtukta: แต่ตอนนี้ยังไม่ไป

Lovesgrace: ทานเยอะๆนะคะ เกรซยังผอมอยู่
Momtukta: เวลาเข้ากล้อง บวมมากกกก

-------------------------------------------------------------------------

ฝากถึง น้องสตางค์ เวบมาสเตอร์ของเรา

Gracegang: พี่เกรซ น้องสตางค์อยากคุยกับพี่เเต่ไม่มีโอกาส เพราะสตางค์ไม่ออนตลอด
Momtukta: น้องตังส์มาเหรอคะ
paztii: พี่เกรซเล่นอย่างอื่นไปด้วยป่าวคะ
Momtukta: เปล่าค่ะ งงง
Momtukta: คนไหน น้องสตางค์คะ
Gracegang: สตางค์ไม่ออน
Momtukta: อ้าว
Momtukta: พี่เกรซขอบคุณเวปน่ารักมาก เก่งจัง
Momtukta: ปลื้มมากค่ะ

---------------------------------------------------------------------------

Momtukta: อยากมีวันนี้นานๆ
Bsmile: ทำไมอยากมีวันนี้นานๆคะ
Momtukta: กลัวFC เบื่อน้องเกรซ
Momtukta: ดีจัง ครอบครัวอบอุ่น

Momocaki: จะมีงานละครให้ติดตามไหม ครับบบ
Momtukta: รอเพลงอยู่ค่ะ
Momtukta: อัลบัม รวม แปดคน
Momtukta: ต้องเรียนร้อง เพิ่ม
Momtukta: และคงมีคอนเสริต
Rutrutrut: คอนเสิร์รวมเดอะสตาร์ทั้ง8คน
Momtukta: ถ้าน้องเกรซมีคอนเสริต สัญญานะว่าจะไปให้กำลังใจ ได้ไหมคะ

Momtukta: ดีใจใจัง

Momtukta: อยากร้องเพลงเพราะๆ สักครั้งให้ FC ฟัง
Momtukta: อยากตอบแทนความรักของทุกคน
Momtukta: เกรซจะตั้งใจ นะคะ

Momocaki: ตอบแทนความรัก ด้วยการพิมพ์เยอะๆ ^^
Momtukta: มันอ่านไม่ทัน

Bimmiez: เเล้วออน hi อะป่าเกรซ ถ้าออน รับเเอดเพื่อนเราด้วยนะ
Momtukta: ไม่ได้เล่นนานแล้วค่ะ
Momocaki: เกรซ คนสวย จะไปคอนเสริต เดอะสตาร์ วันเสาร์ไหมคับบ
Momtukta: ไปค่ะ
Momtukta: ไปเจอกันนะคะ
Momtukta: ถ้ามีเวลาไปกันเยอะๆนะคะ

Momocaki: น้องเกรซ เชียร์ใคร เนี่ยย
Momtukta: ต้องเชียร์ทุกคนค่ะ ไม่ลำเอียง แต่แอบเอาใจช่วยพี่เกรซ
Rutrutrut: พี่เกตหรือเปล่า พิมพ์ผิดนะเกรซ 777+
Momtukta: ใช่พี่เกด

Momocaki: แอบ อยากให้เกรซเชีย โน่ นะคับบ
Momtukta: พี่โตโน่มีคนเชียร์เยอะแล้ว
Bimmiez: วันนี้ อาบน้ำ เช้าป่ว่าแต่มันาว ค่ะ
Momtukta: เมื่อคืนอาบตอนตีสามแล้ว
Momtukta: เดี๋ยวผิวแห้ง ไม่ดีค่ะ
(แล้วน้องก็หายไป คุณแม่มาแชทต่อ)

Momtukta: น้องไปทานข้าวแล้วค่ะ

จากคุณ : pop sky
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 53 19:19:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com