Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@@ อยากทราบว่า อ๊อฟ กับ ซานิ AF6 คบกันจริงๆเหรอ หรือว่าแค่กระแสจากเหล่าแฟนคลับ @@@@@@  

ต้องบอกก่อนว่า ผมไม่ได้เป็นแฟนคลับบ้านคู่หรือว่าจิ้นแต่อย่างใด แค่อยากสอบถามความคิดเห็นของเหล่าแฟนคลับที่ไปตามทั้ง น้องอ๊อฟ และ น้องซานิ บ่อยๆ ว่าน้องทั้ง 2 คน เป็นแฟนกันจริงๆหรือเปล่า หรือว่าเป็นเพราะกระแสที่แฟนคลับชอบหรือเชียร์แบบคู่มากกว่า แต่จากที่เห็นในหลายๆครั้ง ไม่ว่าจะเป็น รูป หรือ คลิป (ผมได้พอติดตามบ้าง เพราะชอบน้องซานิอยู่ ) จึงคิดว่า (ความคิดเห็นส่วนตัว) น้องอ๊อฟ กะ น้องซานิ คู่นี้เค้าเคมีกันตั้งแต่อยู่ในบ้านหรือเปล่า หรือแค่เค้าทั้ง 2 สนิทกันเฉยๆ แต่มีครั้งนึงผมไม่แน่ใจว่าจะใช่น้องอ๊อฟและน้องซานิหรือเปล่า เพราะวันนั้นผมไปเดิน คริสตัล ปาร์ค กับแฟนผม แล้วแฟนผมเห็น น้องอ๊อฟ กะ น้องซานิ ไปกินข้าว ที่ไหนซักร้าน ผมก็จำชื่อร้านไม่ได้ แล้วแฟนผมสะกิดผมให้ดูว่าใช้ ซานิ AF6 หรือเปล่า ผมก็หันไปดู แล้วผมก็เห็นว่าใช่ น้องซานิ แต่มองเข้าไปแล้วเห็นนั่งคนละฝั่งกะน้องผู้ชายอีกคนหน้าตาคุ้นๆ ผมนึกออกแล้ว ว่าคือ น้องอ๊อฟ นั่นเอง แล้วก็ไม่เห็นใครอีกเลย ตอนแรกผมกะว่าจะรอน้องกินเสร็จแล้วจะขอถ่ายรูปและก็ลายเซ็นต์น้องซานิ ผมกับแฟนก็รออยู่แถวๆนั้น พอน้อง 2 คนเดินออกจากร้านมา ท่าทางสนิทสนมกันเชียว ผมก็ไม่กล้าเข้าไปทักเลย ได้แต่ยืนยิ้มให้น้องซานิอยู่ ผมอยากบอกว่า น้องซานิตัวจริง น่ารักมาก ขาวมาก แล้วก็ไม่อวบเหมือนในทีวี ผมบอกได้เลยว่า เห็นตัวจริงน้องซานิแล้ว ผมมองตาไม่กระพริบเลย ทั้งๆที่แฟนผมยืนข้างๆ ไม่ว่าจะมองมุมไหน น้องซานิดูมีเสน่ห์ไปหมด ผมก็เลยชวนแฟนผมลองเดินตามน้องไปซิ อยากมองน้องซานินานๆ (เจอครั้งแรก ผมยอมรับว่าเพ้อมาก) แล้วผมกับแฟนก็เดินตามน้องทั้ง 2 คนไปอย่างห่างๆ (ออกแนวโรคจิตแอบมอง 55) เห็นน้องทั้งคู่เดินกันไป คุยไปกัน ค่อนข้างสนิทกันมากทีเดียว ตอนแรกคิดว่าเป็นเพราะกระแส แต่วันนั้นที่ผมไปเจอมาและเห็นกับตา ผมคิดว่า ความคิดเห็นส่วนตัวผมนะ ว่า น้องอ๊อฟ กะ น้องซานิ เค้าเป็นมากกว่าเพื่อนสนิท แน่นอน ผมจึงอยากถามคนที่ไปตามน้องทั้ง 2คน บ่อยๆ ว่า ตกลงแล้ว คบกันจริงๆหรือเพราะกระแสเชียร์เป็นคู่มากกว่า ไม่ได้จะหางานเข้าให้น้องทั้ง 2 คน แต่อยากรู้ ผมเลยต้องถาม แต่ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม ผมว่าเป็นมากกว่าเพื่อนแน่นอนครับ

จากคุณ : คนโง่ในกระจกเงา
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 53 02:24:00 A:222.123.208.73 X: TicketID:261981

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com