Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[AF5]*พริ้ง*VERNVIRginia@so.#792 Happy 2nd Anniversary สมาคมที่รัก เก็บสิ่งดีดีไว้ตรงนี้ ที่ที่เรามีกันและกัน  

พลุ  พลุ  พลุ  พลุ พลุ  พลุ  พลุ  พลุ

Wowwwwwwwww!!!!!!!!!! ในที่สุดวันนี้ก็มาถึงนะคะ

สมาคมที่รักของพวกเรา ครบรอบสองปีแล้ว

สองปีที่ผ่าน ก็มีเรื่องราวต่างๆ เกิดขึ้นมากมาย มีทั้งสุข ทุกข์ เศร้า แต่เราก็ร่วมฝ่าฟันกันมาได้

ขอบคุณความรู้สึก ดีๆและมิตรภาพที่อบอุ่น ที่เรามีให้กันและกันเสมอมานะคะ

และหวังว่า เราจะอยู่ด้วยกัน เป็นกำลังใจให้พริ้ง ต่อไปในปีที่ 3 นี้นะคะ

ขอให้สมาคมอยู่คู่กะพริ้ง คู่กะพันทิป ไปอีกนานเท่านานค่ะ

love We Love Prink love

จากคุณ : ไม่มีทางเลือกอื่น
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 53 03:32:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com