Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*SHINee World*โลโก้คลับบ้านลำแสงสะเดิด...เปิดตัวแล้วจ้า ~ ฉะแว๊ง !!! # 452{แตกประเด็นจาก C9060578}  

และแล้วก็ได้ผลสรุปแล้วนะคะสำหรับโลโก้คลับ SHINee*ลำแสงสะเดิด*

ซึ่งอิคนส่งโลโก้อันนั้นคือ   ฉะแว๊ง ~! เค้าเอง  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
(คอนเซ็ปคือ   รางวัลฉันก็อยากได้  แต่เหนืออื่นใดคือได้หน้า  ฮิ๊ววว  อย่างเรวอ่ะเค้า  ล้อเล่นๆ  อยากมีส่วนร่วมกับบ้านจริงๆนะ )

ขอบคุณทุกคนที่กดโหวตนะคะ  เค้าไม่ได้กดของตัวเองอ่ะ  แต่กดโลโก้ที่ 10 (อันที่ 5) เพราะชอบลูกเล่นชายนี่หมุนๆตอนแรก  น่ารักดีค่ะ  ใครส่งมา เฉลยตัวทีเน่อววว

ก้จริงๆแล้วกติกาคือใช้รูปข่าวไรงี้ใช่ป่ะ  ซึ่งเค้าก็ใช้นะ โลโก้ที่เหลือที่ส่งไปอีกสองอันนั้นแล แห่ะๆ
แล้วโลโก้ที่ได้ตอนนั้นที่คิดคือ  เออ มันเป็นเหมือนสัญลักษณ์ของบ้านเราอ่ะเนอะแบนเนอร์อันนี้  ก็เลย อ่ะ....เอามาลองทำดู ลองส่งดู  
ถ้าผิดกติกาจะตัดออกก็ไม่เป็นไรไรเง้         ยังถูกเจ้นกซูแซวว่า เอ็งจะส่งไรมานักหนาเนี๊ยะ อิเมี๊ยะเอ๊ยย..ยย  5555

แต่ก็หวังว่าจะถูกใจกันนะคะ  จริงๆที่ทุกคนส่งมาจากใจเค้านะคิดว่าเกร๋ๆทั้งนั้นเลย ลูกเล่นเยอะแยะน่าสนุกมากๆ

คิดว่าเราลองเอาลูกเล่นต่างๆมากมิกซ์กันดีไม๊  

ส่วนโลโก้จะขึ้นหน้าคลับวันไหน ขอรอพี่โรสตกแต่งเพิ่มอีกนิด ทำภาพให้ดีขึ้น ชัดขึ้นอีกหน่อย แล้วก็ส่งไปที่พันฯ เพราะอันนี้มันยังไม่ดีที่สุดนะคะ

ยังไง ช่วยรอดูกันด้วยน๊าทุกคน  ^_______^

ปล. พรุ่งนี้มีรายการคีย์ ผญ.ผญ.ไม๊ มารอดูกัน  ช๊อบชอบ  

ส่วนใครที่เล่นเกมส์ไว้ อย่าลืมไปตามดูผลที่  http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C9048039/C9048039.html  นะค๊า  

แสดงความยินดีกับทุกท่านค่า และก็ขอบคุณที่ทุกคนมาร่วมโหวต ร่วมสนุกกันเยอะแยะเลยน๊า  รักทุกคนอ่ะ ดีกับบ้านลำแสงฯ  เรารักกันเนอะ ^^

~We are SHINee Thai noona....so proud to live in the super shining SHINee World~

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 53 22:33:18

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 53 22:01:27

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 53 21:28:45

จากคุณ : Mama_lvlai
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 53 21:21:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com