Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

30th Anniversary concert ______ มาดูบางซีนที่ไม่มีใน DVD  

เจ้าของคลิป เค้าทำเป็นการค้าเลยทีเดียวค่ะ  (โดยสรุป) เค้าบอกว่า เค้ามีเทปบันทึกภาพคอนเสิร์ตนี้แบบเต็ม ๆ แบบที่ไม่ได้ถูกตัดต่อแบบที่เอาไปออกโทรทัศน์  เค้าทำเป็น DVD จำหน่ายค่ะ ราคาเท่าไหร่ไม่รู้
ไม่ได้มาช่วยเค้าโฆษณานะ ดิชั้นไม่มีส่วนได้ส่วนเสียค่ะ  แต่ใครดูแล้วชอบ ก็ติดต่อซื้อไปนะคะ ได้แผ่นมาแล้ว มาปันกันบ้าง 55555

(กำลังตั้งกระทู้ชดเชยที่หายหน้าหายตาไปหลายวัน ตามคำขอของคุณแม่แคทจ้า)

แก้ไขเมื่อ 03 เม.ย. 53 00:19:45

จากคุณ : SIMONBIRCH
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 53 23:54:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com