Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[VOTE!!!]โลโก้คลับ"Super Junior"ประจำพันทิป^ ^>>มาโหวตโลโก้คลับกันเถอะ<<  

By ~ Rain Or Shine ~ (18 คน)
  By ~ Rain Or Shine ~ (7 คน)
  By ~ Rain Or Shine ~ (5 คน)
  By มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน (0 คน)
  By silly_dog (25 คน)
  By มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน (7 คน)
  By มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน (4 คน)
  By Wingie (2 คน)
  By ChaRisMa_GaLs (3 คน)

24.66%
  By ~ Rain Or Shine ~ (18 คน)
 9.59%
  By ~ Rain Or Shine ~ (7 คน)
 6.85%
  By ~ Rain Or Shine ~ (5 คน)
 0.00%
  By มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน (0 คน)
 34.25%
  By silly_dog (25 คน)
 9.59%
  By มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน (7 คน)
 5.48%
  By มือฉันกางร่ม หูฉันฟังเสียงฝน (4 คน)
 2.74%
 4.11%
  By ChaRisMa_GaLs (3 คน)
 2.74%

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 73 คน

จากกระทู้นี้ >> http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C9084483/C9084483.html
แม่ยกลิงหลายท่านได้ส่งโลโก้มาเพิ่มอีก จนตอนนี้พิมคิดว่าน่าจะเปิดกระทู้โหวตได้แล้ว เพราะถ้ารอให้เยอะกว่านี้คงเลือกไม่ถูกแล้วTT TT

แต่พิมจำเป็นงตัดบางอันออกนะคะ เพราะถ้าหอบมาหมดคงไม่พอสำหรับตัวเลือกที่จะโหวต  ขออภัยสำหรับบางท่านด้วยนะคะ

แค่ 10ตัวเลือกนี่ก้อจะเลือกไม่ถูกแล้วละค่ะ

ชาวคลับก็มาช่วยกันเลือกและเสนอความเห็นกันได้เต็มที่เลยนะคะ
คลับเราจะได้มีโลโก้สวยๆกะเค้าสักที ^ ^

**** แก้ไขนะคะ
เนื่องด้วยมึนงงเล็กน้อยเลยโพสผิดไป 1 อัน จะแก้รูปก้อแก้ไม่ได้เลยไปแปะ แบบที่ 7 ไว้ที่คห.3นะคะ  ขอประทานโทษด้วยค่าTT^TT

ตอนนี้จะรอดูผลไปเรื่อยๆก่อนนะคะ ถ้ายอดโหวตมีเยอะแล้ว พิมค่อยปิดโหวตนะคะ หรือใครจะเสนอให้ปิดโหวตเมื่อไหร่ก้อบอกได้เลยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 เม.ย. 53 18:20:53

แก้ไขเมื่อ 06 เม.ย. 53 18:16:35

จากคุณ : พังพอน on the BeacH
เขียนเมื่อ : วันจักรี 53 17:14:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com