Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 11/04/10: Part 2!! Zai go to Nanning – BJ 11@ Rejoice Event <<{แตกประเด็นจาก C9099978}  

flower วันใหม่ วันอาทิตย์ที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2553 ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋...flower

….เปิดบ้าน Part 2 เพื่อรอรับรูปและคลิปจากงาน Event Rejoice อีก 1 งานในวันนี้นะคะ
ตอนนี้ สถานการณ์บ้านเมืองเราถึงขั้นเราบอกไม่ถูกนะคะ เราก้อต้องสามัคคีกันไว้  
หวังว่า จะคลี่คลายลงโดยเร็ว และจบลงด้วยดีค่ะ

....ระหว่างนี้ไจ๋ก้ออยู่ในช่วงงาน Event ของแชมพู  “Rejoice”
ซึ่งเมื่อวานก้อมีงานไปแล้ว ที่ห้าง Tesco ของเซี้ยงไฮ้ โดยไจ๋นั้นถือเป็น Endorsement….
และมีผู้คนมาร่วมงานมากเลยนะคะ โดยเฉพาะแฟนไจ๋
โดยในวันนี้ จะมีงานอีกครั้งที่ ปักกิ่ง - หนานหนิง และหลังจากงานวันนี้เสร็จ ไจ๋ก้อจะกลับไต้หวันเลย
ยังไงวันนี้เราก้อมาดูไจ๋ที่งาน Event ว่าจะเป็นไงนะคะ และก้อที่สนามบิน ขากลับด้วยค่ะ
และให้กำลังใจ และติดตาม ข่าว รูป และ คลิปไจ๋ได้ ที่บ้านไจ๋นะคะ ^O^.....

..........ช่วงนี้เราๆก้อจะเห็นไจ๋บ่อยแก้คิดถึงระหว่างรองานละครเรื่องต่อไปซึ่งจะเปิดกล้องในเดือน พ.ค.
ละครที่ว่า คือ “Return Home”นะคะ ซึ่งเราจะได้เห็นไจ๋ในหนังสือ Magazine คือ“Esquire”
ที่มาใน look หล่อเข้มนะคะ  ที่สำคัญใน Mag. เล่มล่าสุดนี้ ไจ๋ได้เผยถึง Project Secret
งานเบื้องหลัง ที่ไจ๋ลงทุนร่วมทุนกับเพื่อนๆดีๆในวงการ เปิดทำธุรกิจเป็นผู้ดูแลทำงาน work shop
ในด้าน Creative & Film Studio ด้วยจ้ะ ซึ่งเราก้อต้องมาติดตามดู และให้กำลังใจไจ๋กันต่อไป
สำหรับงานใหม่ และ ท้าทายไจ๋อันนี้นะคะ

….ส่วนหนังไจ๋  เรื่อง “Ai Ni Yi Wan Nian” …Love U 10,000 Years นั้น
ยังคงมีกำหนดฉาย ประมาณเดือน พฤษภาคมนี้...และก้อจะมีข่าวโปรโมทหนังเรื่องนี้ออกมาด้วย

.....ช่วงนี้เป็นช่วงพักผ่อนของไจ๋ ดังนั้น ข่าวคราวต่างๆของไจ๋อาจจะเงียบๆแต่ก้อยังมีมาให้เห็นบ้าง
นอกจากนี้ เราก้อยังเห็นไจ๋แวะเวียนมา V.I.C อยู่เรื่อยๆ มาดูแฟนๆนะคะ
ตอนนี้ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับชีวิตในเวลานี้ กำลังใจจากเราทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 11 เม.ย. 53 09:59:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com