Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #39 : สงกรานต์ผ่านไป เกรซคลับสุขใจ สดใสทั่วกัน{แตกประเด็นจาก C9106682}  

ผ่านวันปีใหม่ไทยกันมาแล้ว ... วันนี้ก็วันหวยออกพอดี (ฮา)
เราได้ฤกษ์ขึ้นคลับที่ 39 กันแล้วค่ะ ^^

ชาวคลับที่ไปต่างจังหวัด ไปเที่ยวสงกรานต์กันมา เป็นยังไงบ้างก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ .. หวังว่าทุกคนคงจะมีความสุขเป็นอย่างมากกับสงกรานต์ครั้งนี้ ขอให้เก็บวันเหล่านี้ไว้เป็นความสุขที่อิ่มเอมใจนะคะ

สำหรับผู้ที่ได้กลับไปอยู่กับครอบครัวใหญ่ หรือไปเที่ยวกันภายในครอบครัว บีมก็ฝากกราบสวัสดีด้วยค่ะ .. หวังว่าคุณพ่อ คุณแม่ และคนในครอบครัวของทุกท่านจะมีสุขภาพกาย และสุขภาพใจที่สดใสและแข็งแรงกันทุกท่านนะคะ

เกรซคลับก็จะก้าวต่อไป ... ไปกับเกรซคะ

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 53 12:00:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com