Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} #46 : ผู้ต้องหาคนไหน ก้ไม่น่ารักถูกใจเท่ากับเกรซ{แตกประเด็นจาก C9181936}  

คลับที่ 46 .. มาถึงแล้วค่ะ ^^ (ขออนุญาตก็อปจากคลับเก่าบ้างนิดหน่อยนะคะ)

หลังจากโปรยหัวไว้หลายวัน .. เราก็ได้ทราบแล้วว่า ..น้องเกรซจะได้ร้องรวมกับพี่ๆเป็นแน่นอน ตามที่ได้เห็นบางส่วนไปแล้วในเดลี่ (ส่วนร้องเดี่ยวๆคงต้องรอดู เผื่อว่าอาจจะได้เห็น)

และที่สำคัญ .. เราจะได้เห็นเกรซและสมาชิกกิตติมศักดิ์ได้ขึ้นเวทีเดียวกันแน่นอนค่ะ !! แต่จะได้ขึ้น "ร่วม" กันรึเปล่านั้น คงไม่ทราบได้จริงๆ .. เอาเป็นว่า เราก็มาเป็นกำลังใจให้กับเกรซและสมาชิกกิตมศักดิ์ของเรากันด้วยนะคะ ^_^ (พี่พะชอนมาร้องเมดเล่ย์นะคะ)

อีกเรื่องที่น่ายินดีสำหรับพวกเรา.. เกรซมีล็อกอินอมยิ้มเป็นของตัวเองแล้วว Yeahh !!! .. นามว่า "Graceworlds" ค่ะ .. ถ้าเจ้าตัวเข้ามามึนๆงงๆอย่างไร ก็มาช่วยกันจุดพลุให้กีบกันได้ตามสบายเป็นการต้อนรับนะคะ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับ GraceClub ค่ะ ^^

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 53 13:02:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com