Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[The Star 4]รุจ ศุภรุจ….. ฉันจะรู้จักเธอกว่านี้ยังไง >>> ไม่ต้องห่วงฉัน ศรีทนด้ายยยย….#174{แตกประเด็นจาก C9215391}  

เนื่องจากทู้วันนี้ ท่านเจ้าบ้านเป็นห่วงepa ทั้งหลายเกรงจะหัวใจหวาย อกสั่นขวัญหายกะข่าวนั่งเทียนทั้งหลาย  5555+  หารู้ไม่พวกเราหัวใจเสริมใยเหล็กกันทั้งนั้น ชิลๆ แล้วค่ะ สบม.

V
V
V

ถามว่า mv นี้เกี่ยวไรกะรุจ  ตอบว่าไม่เกี่ยว 5555+  แค่ชื่อเพลงเข้ากั้นเข้ากันกะชื่อทู้ อิอิ  

ขอบคุณเจ้าของคลิป  ขอบคุณพี่เสกเด้อค่าเด้อ

จากคุณ : soo-in
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 53 21:22:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com