ความคิดเห็นที่ 105

รูปค่ะ

จากคุณ : ไก่จำศิล
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 53 21:20:12

ความคิดเห็นที่ 107

วันนี้คงต้องนอนเร็วหน่อย...เด๋วพรุ่งนี้ไม่มีแรง ^^
หวังว่า พรุ่งนี้จะเจอน้องๆ เพื่อนๆ และพี่ๆ (มีไหม) กันเยอะๆ นะคะ

---------------------------

2pmalways ทำคำแปลคร่าวๆ ของ Clip มาแล้วค่ะ

สรุปช่วงสำคัญๆ นะคะ

พิธีกรถามคุณว่าจะทำอย่างไรถ้าเกาหลีกับไทยแข่งฟุตบอลกัน คุณตอบว่ายังไงผมก็เป็นคนไทยครับ แล้วก็มีบางคนมองมา คุณก็เลยพูดว่า “อืม ผมคิดว่าปูซานจะชนะครับ” แล้วก็ไปกอดไหล่อูยอง

สมาชิกต่างพูดว่าแทคเหมาะกับบทในละครเรื่อง Cinderella’s sister มาก พิธีกรเลยบอกว่า “อ๋อ เขาจะยึดมั่นซื่อสัตย์ต่อผู้หญิงที่ให้อาหารเขาเหรอ” จุนโฮเลยเม้าท์ต่อว่า”ใช่ครับเขาจงรักภักดีต่อคุณป้าแม่บ้านที่หอเรามากเลย”

พิธีกรถามว่าชอบใครในเรื่องระหว่างแทคกับตัวละครอื่นๆ ชันซองกับจุนโฮก็เลือกคนอื่น เลยโดนแทคเชือดซะ ส่วนคุณบอกว่า “พี่มุนกึนยองครับ”

credit
Brief Summary by Egle @2pmalways.com,Thai translation by Mim @2pmalways.com,
Coordinator : Cassina @2pmalways.com

จากคุณ : จุ้ยเหม่ย
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 53 21:27:06

ความคิดเห็นที่ 108

บ้านใหม่ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C9227874/C9227874.html

จากคุณ : ขดซ2528 (KhuanPsycho)
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 53 22:16:19

(att.selectedIndex==0) { PosterType('file'); } else if (att.selectedIndex==1) { PopupDraw('C', '145', '9225513'); } else if (att.selectedIndex==2) { PosterType('youtube'); } } if (window.top!=window.self) { window.top.location=window.self.location; } //-->
Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((Madam2pM@pantip : Hottest Club of the Day # 399)) ไฮซู เต้นเบาๆน้า เป็นห่วง(แบบเฉพาะกิจ){แตกประเด็นจาก C9224571}  

เค้าไม่มั่นใจในตัวพี่พันเลย 55+

ขอเฉพาะกิจก่อนนะคะ หลังหน้าตามเก็บหัวบ้านได้ที่ #396 ค่ะ

จากคุณ : น้องมู๋~นู๋อ๊อฟ
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 53 09:57:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com