Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีคัฟ ผมเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ หนูขอแนะนำตัวคร้าบบบ  

ฮ่าๆๆๆๆๆ เนื่องจากสมาชิกบอร์ดเราแน่นๆจิงๆ ฮ่าๆๆ สมาชิกใหม่ๆก้อแวะเวียนเข้ามาเพิ่มขึ้น

บางคนอาจจะยังไม่ทราบว่าแต่ละลอกอินชื่ออันใดกันบ้าง

เรามาแนะนำตัวกันหน่อยดีมั้ยเอ่ย

เริ่มที่ข้าเจ้านะ

ชื่อจริง ณภัทชราภา ไต่ไม้

ชื่อเล่น อั้ม ค่ะ

อาชีพ นางโชว์ ถ่ายแบบเป็นครั้งคราว

แหล่งดักตบ ตามงานอิเว้นท์ทั่วไป

หน้าที่หลักในบอร์ด จัดอิเว้นท์ กิจกรรมมีตติ้งต่าง

ความดิว่าส์ในตัว น้อยมาก ทั้งความเยอะ และความไพเราะของเสียง ฮ่าๆๆ

พอแระ เชิญรีล่างเรยจ้า

งุงิ มาเล่นกันขำๆบอร์ดเงียบ

จากคุณ : ไต่ไม้
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 53 23:06:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com