Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 20/05/10: Count down Zai’s BD & May 28 @ Jasmine Tea event!! <<{แตกประเด็นจาก C9228687}  

flower สวัสดีวันพฤหัสที่ 20 พ.ค. ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน...flower

...เปิดบ้านมาด้วยจิตใจที่ไม่ค่อยสู้ดี สำหรับสถานการณ์บ้านเมืองเราตอนนี้นะคะ....
เราก้อได้แต่หวังว่า ความสงบสุข จะกลับมาโดยเร็ววัน ขอให้ปัญหาทุกอย่างมันจบลงโดยเร็ว
และปัญหาทุกอย่างจะต้องผ่านไปด้วยดี และเราต้องสามัคคีกัน อะไรผ่านไปแล้วก้อต้องเริ่มต้นกันใหม่ สู้ๆค่ะ

.........เหลือเวลา นับจากวันนี้ไป เหลืออีก 20 วัน ก้อจะครบรอบวันเกิดเจ้าบ้าน คือ 9 มิถุนายน แล้วค่ะ
ทางบ้านไจ๋เอง ก้ออยากจะเชิญชวนสาวๆ คนรักไจ๋ทุกๆคน มาร่วมทำกิจกรรมเล็กๆ ดีๆ ในเวลานี้กัน
โดยเชิญชวนสาวๆ มาอวยพรวันเกิดให้ไจ่ไจ๋ ผ่านทางคำอวยพร อิเล็คโทรนิคส์ นั่นคือ.....
** สาวๆ สามารถส่งการ์ด คำอวยพร หรือ ข้อความอวยพรดีๆ อย่างไรก้อได้นะคะ
ข้อความในการ์ดไม่จำกัดภาษาอะไรก้อได้ จะทำเป็นการ์ดของตัวเอง หรือส่งแค่ข้อความก้อได้ค่ะ”
ส่งมาที่ E-mail : zaibd2010@yahoo.com โดยทางเราจะรวบรวมส่งไปเป็น มอบให้กับทาง V.I.C
หรือ อาจจะเป็นไจ๋ โดยตรงค่ะ…^__^

....สำหรับไจ๋ ตอนนี้ก้ออยู่ไทเป เรียนภาษาเพิ่มเติม 2 ภาษา คือ ไต้หวัน(ต้นฉบับ) และภาษาญี่ปุ่น
เพื่อเตรียมตัวถ่ายทำละครฟอร์มยักษ์ คือ “Return Home” ที่จะเริ่มในปลายเดือน พ.ค.นี้
โดยไจ๋จะต้องบินไปถ่ายทำ ที่เมืองจีน คือ เซี้ยงไฮ้ …

....และหนังเรื่อง “愛你一萬年” ( Love you 10,000 Years) จะเข้าฉายรอบ Premier
ในวันที่ 6 สิงหาคม นี้ โดยช่วงนี้ก้อมีรูปภาพ , ตัวอย่างหนัง และข่าวออกมาเรื่อยๆ โปรโมทกันค่ะ
นอกจากนี้ ก้อจะมี OST ของหนังเรื่องนี้ออกมาให้เราฟังกัน ซึ่งเป็นเสียงร้องของไจ๋ในหลายๆเพลงในเรื่อง
ก้อรอสนับสนุนและอุดหนุนกันด้วยนะคะ ...^O^

สำหรับวันที่ 28 พ.ค. นี้ ไจ๋จะเดินทางไปเมือง Guangzhou กับ Cyndi Wang
เพื่อร่วมงาน Event ของ “ชามะลิ” Master Kang – Jasmine Tea” ด้วยค่ะ
เรามารอดูภาพ และ คลิปกันนะคะ.

....ช่วงนี้ไจ๋ก้อยังคงแวะเวียนเข้ามาพูดคุยกับสาวๆใน V.I.C อยู่เรื่อยๆ โซนญี่ปุ่น & จีน
และยังมีคำพูดดีๆ ฝากมาให้สาวๆ ไท่กั๋ว ในสภาพการณ์แบบนี้ของเราด้วยนะคะ
ไจ๋พักผ่อน ออกกำลังกาย และทำนู่นทำนี่นะคะ ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับชีวิตในเวลานี้
กำลังใจจากเราทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไป

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 53 12:57:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com