Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: [กระทู้สำมะโนประชากร] แนะนำตัวกันเถอะค่ะ พี่ ๆ น้อง ๆ ::  

ตอนนี้สมาชิกคลับคนรักไมเคิลเพิ่มมากเหลือเกิน บางครั้งไม่ได้เล่นนาน ๆ มาอ่านอีกที อ้าว! มีน้องใหม่มาอีกแล้ว เลยอยากตั้งกระทู้แนะนำตัวค่ะ มีแบบฟอร์มดังต่อไปนี้

ชื่อล็อกอิน :

ชื่อเล่น :

เรียน/ทำงานที่ไหน :

เรียน/ทำงานอะไร :

อีเมล์ :

เพลงที่ชอบ :

ชอบไมเคิลตั้งแต่เมื่อไหร่

สิ่งที่อยากบอกชาวคลับ :

สิ่งที่อยากบอกไมเคิลที่รัก :

และปิดท้ายด้วยบัตรสมาชิก หรือรูปที่แสดงความเป็นตัวตนของคุณค่ะ

=======================================

เจ้าของกระทู้เริ่มก่อนนะคะ

ชื่อล็อกอิน : เส้นด้ายร้อยลูกปัดผัดผงกระหรี่

ชื่อเล่น : ลูกปัด

เรียน/ทำงานที่ไหน : มหาวิทยาลัยศิลปากร

เรียน/ทำงานอะไร : คณะมัณฑนศิลป์ สาขาวิชาออกแบบเครื่องแต่งกาย

อีเมล์ : chitose_soogaa@hotmail.com

เพลงที่ชอบ : Rockin' Robbin แต่จริง ๆ เพลงของไมเคิลก็ชอบหมดเลยจ้า

ชอบไมเคิลตั้งแต่เมื่อไหร่ : ตอนที่ดู This Is It ดูปุ๊บชอบปั๊บ ร้องไห้ไปดูไปเลย

สิ่งที่อยากบอกชาวคลับ : สวัสดีค่ะพี่น้องคลับคนรักไมเคิลทุกคน เราเริ่มชอบไมเคิลไม่นานหรอกค่ะ (ตั้งแต่ได้ดู This is It) อาจจะมีอะไรที่ไม่รู้เกี่ยวกับไมเคิลไปบ้าง ก็ต้องขอคำแนะนำด้วยนะคะ นอกจากนี้เรายังไม่ค่อยรู้จักชาวคลับเท่าไหร่เลย เดี๋ยวจะแอดเอ็มไปนะคะ (แต่ไม่ค่อยออนค่ะ)

สิ่งที่อยากบอกไมเคิลที่รัก : I love you Michael Jackson, You are my life.

จากคุณ : เส้นด้ายร้อยลูกปัดผัดผงกระหรี่
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 53 21:08:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com