Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 54 : GC เงียบเหงา แต่เราก็ไม่หยุดรักเกรซนะจ๊ะ{แตกประเด็นจาก C9258424}  

คลับที่ 54 เดินทางมาถึงแล้วค่ะ

หลังจากคลับที่ 53 เราได้เจ้าบ้านที่น่ารักมาโพสท์เรียกแขกได้หลายความเห็น แล้วเราก็ปล่อยให้คลับผ่านไปเรื่อยๆ....จนถึงเวลาที่ควรจะขึ้นคลับใหม่เสียที

ขอบคุณทุกคนที่ยังคงอยู่เคียงข้างเกรซ และขอบคุณเกรซที่หาทางเข้ามาทักทายพวกเราจนได้นะคะ .. หวังว่าจากวันนี้ทุกวันและต่อๆไป คลับของเราจะไม่เหงาใจไปเกินรับได้ เราจะก้าวไปด้วยกันอย่างช้าๆแต่มั่นคง ที่ตรงนี้ยังมีความรักและมิตรภาพดีๆเหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยนแปลงค่ะ

รักเกรซ .. รักเกรซคลับ .. รักThe Star6
เข้ามาทักทายกันสักนิดนะคะ

GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 53 19:35:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com