Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[K-Music Story 06]] แอนตี้แฟน....เรื่องดราม่าของวงการเพลงเกาหลี  

กระทู้นี้ถือเป็นเรื่องที่ผมอยากเขียนมากที่สุดตั้งแต่ตั้งกระทู้มาเลยครับ แต่ผมก็ไม่รู้ว่าจะเขียนมันออกมาในรูปแบบใดดี และกลัวว่า ถ้าจะพิมพ์ไปเขียนไป อาจจะหลุดไปไม่ตรงกับที่ตั้งใจไว้ หรืออาจจะรุนแรงมากเกินไป เรื่องนี้เลยเป็นเรื่องแรกที่ผมเขียนก่อนในบางส่วนก่อนที่จะเอามาลงนะครับ แหะๆ

เรื่องนี้ส่วนนึงเป็นความรู้สึกส่วนตัวของผมเป็นส่วนใหญ่นะครับ เพราะฉะนั้น ข้อมูลนี้อาจจะเอาไปยืนยันอะไรไม่ได้ แต่ก็ถือว่าเป็นเรื่องเล่าจากมุมมองของผมเองนะครับ แหะๆ

และเผื่อใครสงสัยกับ “แอนตี้แฟน” ว่าเป็นยังไงอะไรยังไง จะได้เข้าใจมากขึ้น

ถ้าใครมีข้อมูลที่มากกว่า หรือข้อมูลส่วนใดของผมผิดพลาด  รบกวนเพิ่มเติมและแก้ในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ ถือว่าเป็นการแชร์ประสบการณ์จากหลายๆฝ่าย

เข้าใจตามนี้แล้ว...เริ่มกันเลยไหมครับ...^^

เปิดกระทู้ด้วยปรากฏการณ์ที่รุนแรงมากที่เกิดขึ้นกับศิลปินคนนึง.... (ทำร้ายจิตใจผมด้วย TT) กับปรากฏการณ์ Black Ocean ที่Dream Concert 2008 กับสาวๆ SNSD ครับ

แก้ให้แล้วนะครับ ^^"

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 53 01:56:46

จากคุณ : oakey--->oak
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 15:05:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com