Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MJ Story (Speacial) ตอน..... Thriller Era (Remake) ตอนที่ 3  

หวัดดีค่ะ ตอน 3 มาเร็วอีกแล้ว(จริงๆแล้วทำเผื่อล่วงหน้าไป 6 ตอนแล้วค่ะ) พอดีช่วงนี้งานเข้า กระทู้ดีๆเพียบ ยังไม่ได้อ่านเลย วันนี้จะต้องอ่านให้หมดให้ได้ค่ะ ^_^

ตอนรีเมค ดำดำอีร่านี้อาจจะดูหงอยๆไปหน่อย (คนเข้าน้อยลงจริงๆด้วย T_T) อาจเป็นเพราะเป็นตอนย้อน หรือมุขหมดก็ไม่รู้ แต่จริงๆแล้วกงซุนชอบตอน thriller นี้มากเลยนะคะ แม้จะแต่งแต้มมากไปหน่อย แต่ดูสดชื่นสบายๆ เรื่อยๆค่ะ มีคนหลังมือมาถามว่า จขกท ชอบตอนไหนมากที่สุด (เพิ่งรู้ว่าตัวเองทำมาเยอะจัง) ยังไงก็ยังชอบตอน man on the moon ตามหาน้อง bubbles มากที่สุดค่ะ (ตอนนั้นทำรูปยังน้อยอยู่เลย เสียดาย)

ตอนนี้จะเริ่มไร้สาระขึ้นเรื่อยๆ ไม่ปฏิเสธได้ว่าหลายๆคนชอบมุขตบด่า มันทำยากเหมือนกัน แต่จริงๆก็ชอบเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เด็กๆที่ยังไม่ขึ้นมหาลัยอาจจะงงๆบ้าง แต่นึกย้อนไปสมัยเรียนแล้ว ช่วงนั้นสนุกดี ถ้าใครมาจากสายถาปัตฯเหมือนกงซุนก็คงมีประสบการณ์การรับน้องที่สนุกๆเหมือนกัน เขียนมาแชร์กันได้นะคะ อยากจะรู้ถึงความสนุกจากคณะอื่นบ้างจัง

MJ RIP

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 53 23:29:17

จากคุณ : AC.Mindfields
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 53 15:08:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com