Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - -ประกาศเรียนเชิญสมาชิกคลับไมเคิล มาเช็คชื่อครึ่งปีหลังจ้ะ+ลงชื่อสมาชิกใหม่ค่ะ  

สวัสดีค่ะ พี่น้อง ก่อนอื่น ต้องขอโทษ ขออภัย มากๆ

ที่มีพี่น้องได้รายงานตัวมา แต่ตอบไม่ครบทุกท่าน ตกหล่นด้วย
ขอโทษที่รอบนี้ทำให้ทุกคนต้องรอเป็นเวลานานนะคะ  
ตอนนี้เปิดรับสมาชิกอยู่นะคะ เปิดทั้งปีค่ะ แต่จะอัพเดททุกสามเดือนหรือ 6เดือนค่ะ   น้องๆเพื่อนท่านใด ต้องการให้เพิ่มรายชื่อแจ้งที่นี่เลยนะคะ ดาวดาวลูกสาว

สำหรับรายชื่อสมาชิก เหนือสิ่งอื่นใด ผู้มีรายชื่อแจ้งความจำนง
ให้ลงรายชื่อถือเป็นสิทธิ์ที่ทุกคนมีนะคะ [b]
และทุกครั้งที่มีการอัพเดท จะมีเพื่อนมาแจ้งพิ่มเสมอๆ ถือเป็นเรื่องน่ายินดีมาก และดีใจที่มีสมาชิกใหม่ๆเพิ่มเข้ามา ตั้งแต่ต้นปีถึงกลางปีนี้
จะมีน้องๆ วัยรุ่น วัยเรียนเข้ามาสร้างสีสัน กันเยอะเชียว
หากพี่ตกหล่นใคร แจ้งได้ที่กระทู้เลยนะคะ  น้องบางคน
ยังไม่แจ้งหลังไมค์น้า พี่มีนเลยไม่ได้ใส่รายชื่อตอนนี้  รอเจ้าตัวอนุมัติค่ะ ^^

[b]มีคนถามว่า รายชื่อสมาชิกและบัตรนี้ ใช้อย่างไร

บัตรภาพสมาชิกนะคะ ใช้โพสต์ในบอร์ดได้  แสดงสถานะและเลขรหัส  
ตามชอบใจจะ  เรายังไม่มีบัตรแช็งของจริงนะคะ
เนื่องด้วย สมาชิกสามร้อยกว่าท่าน แต่โพสต์จริงๆไม่เกินร้อยเนอะ
ท่านอื่นๆ อาจอ่านแต่ไม่ค่อยว่างตอบ
และมีบางท่านอาจไม่ได้เข้ามาเลยบ้าง ตรงนี้ หากมีความต้องการจริงจัง
ก็สามารถจัดทำบัตรจริงได้ค่ะ ตามความจำนง ของแต่ละท่าน
ว่าเราจะรวบรวมได้เท่าไร กี่ท่าน

ถ้ามองว่าทำก็ดี เอาไว้สะสม หรือใช้แสดงตัวในงานมิตติ้ง หรือกิจกรรมคลับที่มีขึ้น เรื่อยๆ ก็ดีไม่น้อยค่ะ ขอให้เสนอมาจริงจัง มีนจะดำเนินการให้นะคะ

รายชื่อที่แจ้งมาทางหลังไมค์นะคะ  จะทำการรันเลขสมาชิกและแจกบัตรต่อจากกระทู้นี้นะคะ

paeonia สมาชิกคลับเลขที่ 275 เปลี่ยนชื่อใหม่เป็น paeonia
bouquet

BuscompanyteR  

jinnypk

aor_mj

mint&mj

AmAndMj

MICHAELVISA

ประกาศแจ้งล่วงหน้าอย่างไม่เป็นทางการ  
: ในเดือนสิงหาคม  พ.ศ. ๒๕๕๓ จะจัดให้มีการออกแบบ
บัตรสมาชิกลายใหม่ค่ะ ไม่จำกัดเทคนิค แล้วจะแจ้งให้ทราบ
โดยละเอียดอีกครั้งนะคะ

กระทู้สมาชิกอัพเดทเดือนมกราค่ะ
http://topicstock.pantip.com/chalermkrung/topicstock/2010/01/C8733201/C8733201.html

ปล. เปิดกระทู้แล้วรีเฟรชนิดนะจ๊ะ มันอืดมาก แล้วการหารายชื่อ
ให้กด ctrl + f    จะมีช่อง find  มาให้เรากรอกชื่อลอคอินเราค่ะ
เผื่อใครตาลายหาชื่อไม่เจอค่ะ

ลูกสาว  ขอบพระคุณทุกคนมากค่ะ  
ขออนุญาตโพสต์บัตรคุณ   พรรณราย-Jackson 286 เป็นตัวอย่างนะคะ

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 53 21:49:23

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 53 21:42:40

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 53 18:11:44

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 53 15:55:38

จากคุณ : มีน ธันวา
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 53 15:52:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com