Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 14/06/10: Zai @ Taipei.."Love you 10,000 Years"...<<{แตกประเด็นจาก C9336816}  

flower สวัสดีค่ำคืนวันจันทร์ที่ 14 มิ.ย. ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน...flower

...วันนี้มาเปิดบ้านตอนค่ำๆ นะคะ หลังจากผ่านวันดีๆ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปแล้ว
คือวันเกิดเจ้าบ้าน เมื่อวันที่ 9 มิถุนายน ที่ผ่านมา งานนี้เจ้าตัวได้รับคำอวยพรดีๆ
และการ์ดสวยจากใจ ที่สาวๆส่งไปให้อ่านกันมากมาย เจ้าตัวเข้ามาแวะทักทายและขอบคุณใน V.I.C ด้วยจ้ะ
ส่วนของการ์ดสาวไทย ที่เราๆส่งมานั้น ก้อถึงมือไจ๋ และ อยู่ในสายตาเจ้าบ้านเรียบร้อยแล้วเหมือนกันค่ะ

…แม้ช่วงนี้ข่าวคราวไจ๋ จะเงียบๆไป แต่พวกเราก้อยังพอทราบๆมาว่าไจ๋สบายดีนะคะ
....เมื่อหลายวันก่อน ไจ๋กลับไปบ้านที่อี้หลันค่ะ เพื่ออยู่บ้านฉลองวันเกิดกับครอบครัว
อยู่กับครอบครัวและได้พักผ่อนอย่างเต็มที่ และเพิ่งจะกลับเข้ามาไทเป
โดยเมื่อคืนก้อมาโผล่ ใน V.I.C เกือบเช้า ตี 4 ครึ่งเวลาไทเปค่ะ
สาวๆ คิดว่า CEO คงดูบอลแน่ๆ เพราะเห็นมาทำตัวไอคอน เชียร์อยู่ 4 ตัว…^^

....ช่วงนี้ ไจ๋ก้ออยู่ไทเป พักผ่อน และกำลังเรียนภาษาเพิ่มเติม 2 ภาษา คือ ไต้หวัน(ต้นฉบับ) และภาษาญี่ปุ่น
เพื่อเตรียมตัวถ่ายทำละคร คือ “Return Home” ที่จะเริ่มในไม่ช้า พร้อมรอสิ่งดีๆ งานดีๆใหม่ๆ ที่จะเข้ามาด้วย

....และหนังเรื่อง “愛你一萬年” ( Love you 10,000 Years) จะเข้าฉายรอบ Premier
ในวันที่ 6 สิงหาคม นี้ โดยช่วงนี้ก้อมีรูปภาพ , ตัวอย่างหนัง และข่าวออกมาเรื่อยๆ โปรโมทกันค่ะ
นอกจากนี้ ก้อจะมี OST ของหนังเรื่องนี้ออกมาให้เราฟังกัน ซึ่งเป็นเสียงร้องของไจ๋ อยู่ 2 เพลงในเรื่อง
เราก้อรอสนับสนุนและอุดหนุนกันด้วยนะคะ ...^O^

ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับชีวิตในเวลานี้  กำลังใจจากเราทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไปค่ะ ….
เพื่อรอลุยงานใหม่ๆ และ สิ่งดีๆที่จะเกิดกับเค้า เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ..

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 22:13:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com