Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 62 : อ่านปากของฉันนะ..ว่ารักเกรซ ^^{แตกประเด็นจาก C9371980}  

พลุพลุ สวัสดีความสุขสันต์ คลับที่62ค่ะ พลุพลุ
62ก้าวที่ผ่านพ้นมา มันช่างอบอุ่นเหลือเกินค่ะ ^^

เขียนไว้หลายคลับ ก็เริ่มไม่รู้จะเขียนอะไรแล้วค่ะ ยอมรับกันตรงนี้เลย (หัวเราะ)

ตอนนี้บ้านเราเขยิบมาได้ไวกว่าเมื่อก่อนทีเดียวค่ะ รู้สึกดีจัง...อยากจะเห็นบรรยากาศแบบนี้ไปเรื่อยๆ ถึงจะมีคนไม่เยอะ แต่ก็คุยก็ทักทายกันได้ตลอด ใครที่เข้ามาขอร้องว่าอย่าซุ่มนะคะ ออกมาคุยกันจะเป็นการดีกว่าค่ะ ^^

และขอบคุณสำหรับทุกๆข่าวสาร ทั้งจากพี่ๆบ้านอื่น และจากพี่ๆบ้านเราที่นานๆจะเข้ามา แต่มาทีไรก็มีข่าวดีๆสิ่งดีๆมามอบให้กันทุกที .. ขอบคุณมากๆ
นะคะที่ยังไม่ลืมกัน ลูกสาว

สุดท้าย...ขอบคุณเกรซที่ยังคงเติมกำลังใจดีๆให้กับเกรซคลับเสมอ เราจะไม่ทิ้งเกรซแน่นอน สัญญาจ้ะ ^^

ด้วยรักและความห่วงใย จากคนไกลที่ไม่เคยไปเจอ
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 53 13:55:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com