Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 25/06/10: Zai @ Love you 10,000 Years” Waiting Premiere Promote!<<{แตกประเด็นจาก C9364712}  

flower สวัสดีค่ำคืนดึกๆ ของวันศุกร์ที่ 25 มิ.ย. ค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน...flower

...มาเปิดบ้านตอนค่ำๆอีกแล้วนะคะ ช่วงนี้เป็นไงกันบ้างเอ่ย?? เหงากันบ้างมั้ยคะ..
ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยเห็นหน้าพ่อตัวดี เจ้าบ้านสักเท่าไหร่ แต่ความรักของพวกเราไม่ได้จืดจางไปใช่มั้ยคะ...
ยังไงก้อตาม ช่วงนี้ไจ๋ก้อสบายดีนะคะ ได้พักผ่อนเต็มที่ กินอิ่ม นอนหลับ....
....เมื่อไม่กี่วัน ก้อยังเข้ามาทักทายแฟนๆ อยู่นะคะ มาเล่าความน่ารัก ของข่าวตัวเองกับพี่ชายสุดที่รัก เคน..
ที่ช่วงนี้เค้าทั้งคู่....ก้อมีเวลานัดเจอกัน และไจ๋ก้อมีเวลาว่างทำอะไรอีกหลายอย่างนะคะ
พร้อมทั้งเตรียมตัวสำหรับงานใหม่ๆ ต่างๆ ที่จะตามมานะคะ....

....สำหรับหนังเรื่อง “愛你一萬年” ( Love you 10,000 Years) จะเข้าฉายรอบ Premiere
ในวันที่ 6 สิงหาคม นี้ โดยช่วงนี้ก้อมีรูปภาพ , ตัวอย่างหนัง และข่าวออกมาเรื่อยๆ โปรโมทกันค่ะ
นอกจากนี้ ก้อจะมี OST ของหนังเรื่องนี้ออกมาให้เราฟังกัน ซึ่งเป็นเสียงร้องของไจ๋ อยู่ 2 เพลงในเรื่อง
เราก้อรอสนับสนุนและอุดหนุนกันด้วยนะคะ ...^O^

....ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขกับชีวิตในเวลานี้  กำลังใจจากเราทุกคนเป็นพลังให้กับไจ๋ต่อไปค่ะ ….
เพื่อรอลุยงานใหม่ๆ และ สิ่งดีๆที่จะเกิดกับเค้า เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ..

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 53 00:11:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com