Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 67 : แสนรัก แสนหวง แสนห่วง..แสนคิดถึงนวกชมณ{แตกประเด็นจาก C9422550}  

พลุพลุ คลับที่67 .. เดินทางมาถึงแล้วค่ะ พลุพลุ

ช่วงนี้ฟุตบอลโลกก็ใกล้จะโค้งสุดท้ายขึ้นทุกที แต่ความรักที่เรามีจะยังไม่ถึงโค้งนั้นแน่นอนค่ะ ... จะมีบ้างก็แค่ถนนลื่น ขรุขระ แต่ก็เสริมสร้างความรักความผูกพันให้กับพวกเราเป็นอย่างดี ^^

แม้ว่าตอนนี้บ้านจะเงียบ(อีกแล้ว) แต่ก็ดีใจนะคะ ที่ทุกท่านยังคงแวะเวียนมาทักทายเหมือนเดิม ไม่ว่าจะยุ่งกันแค่ไหนก็ตาม รู้สึกดีจังค่ะ รักคุณ

ว่าแล้วก็โปรโมทนิยายให้สมาชิกหนุ่มน้อยผู้สร้างบ้านหลังนี้ขึ้นมาคนแรกดีกว่าค่ะ ได้ยินว่าเจ้าตัวแต่งฟิคอีกแล้ว .. ขอให้ฝีมือพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆนะคะน้องกาย เดี๋ยวว่างๆพี่จะ(พยายาม)หาเวลานั่งอ่านจริงๆจังๆสักทีนะ (หัวเราะ) ยังไงก็ฝากทุกท่านติดตามผลงานกายด้วยนะคะ ^^

และสำหรับคลับนี้และคลับต่อๆไปในช่วงนี้ ถ้าสำนวนกระทู้หรือหัวกระทู้มันจะออกบ้านๆ หวานเลี่ยนไปบ้าง ก็ต้องขออภัยนะคะ .. เกรซคงไม่ว่าอะไรเนอะ ^^

ขอบคุณที่รักกันอย่างนี้ และเราจะรักกันตลอดไป .. รักเกรซนะคะ
GraceClub

ปอลิง.คลิปนี้สร้างโดยชาวหย่อมเพื่อมอบให้พชร แต่เนื้อหาของเพลงนั้น...สื่อได้ถึงทุกคนที่มีความรักให้กับใครสักคน --- และสำหรับพวกเรา คือเกรซค่ะ ^^

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 53 19:11:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com