Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ คลิปโปรเจค Remembering The King Of Pop 2010 : A Love Message From MJTFC. Part 1-2 ::  

ไมเคิลสวัสดิ์วันอาทิตย์ชาวคลับนะค้า love
วันนี้มาตามท้องเรื่องเลย คือ นำคลิปปิดโปรเจคที่ว่ากันไว้ อัพเสร็จ สดร้อน มาให้ชมกันค่า

แต่ก่อนจะไปชมก็มาชวนเม้าท์กัลก่อนซักนิ๊ด  
อันนี้เป็นคลิปที่เพิ่งริทำอันที่ 3 ของชีวิตเลยทีเดียวค่ะ (มันช่างน่าระทึกยิ่งนัก)
หัดทำก็เพื่อไมเคิลเท่านั้นเลย   มาถึงก็จัดหนักอีกตะหาก
อันนี้เนื่องจากว่าโปรแกรมไม่ให้แต่ใจรัก    ฉะนั้นเลยต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะค้า ในคุณภาพของคลิปที่ไม่เด้งนัก  
เหมือนคราวแรกเนื่องจากอันนั้นร่ายด้วยของเมพแท้ค่ะฮ่าฮ่าฮ่า
..
แต่กระนั้นในคราวนี้ ก็จับโปรมือหนึ่งหลายด้านมาช่วยอิดิทคลิป
ผู้เติมความแพรวพราวในหลายส่วนของคลิป ขอบคุณท่านชาย tummY มา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ  โปรจริงทุกสิ่งอันมากค่ะ
ส่วน English version โดย พี่ P.S.T ท่านพี่หวังเฉาของเรา ขอบคุณ 17 จอกมากนะค้า
ส่วน card ไมเคิลในทุ่งทานตะวัน ของพี่ AC Mindfields ท่านกงซุลเซียนแท้แฟนตาซีเวิร์ด ขอบคุณนะจ๊า
ส่วนสุดท้ายภาพในวันต่อกระดาษจากทุกท่านที่ส่งมาขอบคุณมากๆนะค้า
..

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 53 03:22:56

จากคุณ : NarzizuZ
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 53 03:13:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com