Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

I'll Remember ... ขอเพ้อหน่อยนะครับ รู้สึกว้าเหว่มากเลยครับ เฮ้อ  

ขอใช้พื้นที่บอร์ดระบายเรื่องส่วนตัวหน่อยนะครับ บ้าไปคนเดียว เพ้อไปคนเดียว ว้าเหว่จังเลยครับ เฮ้อ

ผมรู้ครับว่าพี่จะไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนี้หรอก พี่เคยบอกผมว่า Madonna ไม่ใช่แนวที่พี่ชอบเลย ... อืม รู้ว่าเขาคงไม่มีโอกาสได้อ่านก็ยังจะมาโพสท์ทำบ้าอะไรก็ไม่รู้เนอะ แต่ยังไงผมก็คงไม่กล้าที่จะพูดบอกกับพี่ตรงๆ อีกแล้วล่ะ

ผมอยากจะบอกพี่ครับว่า ขอบคุณสำหรับทุกๆ สิ่งที่ผ่านมา พี่ได้สร้างพลังกาย พลังใจ ให้ผมมากมาย ถึงวันนี้ผมจะเลือกทาง แบบนี้แล้ว แต่ผมก็จะยังรัก คิดถึง และระลึกถึงทุกสิ่งที่พี่มอบมาให้ผมเสมอ ... ขอบคุณมากครับ

And I'll remember the strength that you gave me
Now that I'm standing on my own
I'll remember the way that you saved me
I'll remember ...

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ค. 53 19:57:44

จากคุณ : MR.Erotic
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 53 23:39:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com