Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-Music] แนะนำซิงเกิ้ลที่31 To be free.. โบยบินไปกับพายุทั้ง5 ~~ ARASHI  

ด้วยความที่งานเยอะมากกกกก เลยพึ่งจะหาเวลามาตั้งกระทู้โฆษณาเพลงหนุ่มๆซะหน่อย อิอิ^^

สวัสดีค่ะ มาตั้งกระทู้แนะนำซิงเกิ้ลใหม่ให้หนุ่มชิอีกแล้ว เหมือนพึ่งตั้งไปไม่นาน อาราชิก็กลับมาพร้อมกับซิงเกิ้ลใหม่ To be free ซึ่งเป็นซิงเกิ้ลที่31ของหนุ่มๆแล้วค่ะ วางจำหน่ายเมื่อวันที่ 7 ก.ค.ที่ผ่านมา ครบ1อาทิตย์พอดิบพอดี..

โดยซิงเกิ้ลนี้มีเพียงเพลงเดียวเท่านั้น!! คือTo be free และTo be free[instrumental]อีก1เพลงตามสเต็ปค่ะ
เพลงนี้เป็นเพลงCMเครื่องดื่มMitsuya Cider ที่ชายโชโฆษณาให้ค่ะ^^

แต่ถึงจะมีเพลงเดียวก็รับประกันในความไพเราะ และออร่าวิ้งๆของห้าหนุ่มนะคะ อิอิ^^

และเช่นเคย..
ข้อมูลจากกระทู้นี้ส่วนหนึ่งมาจากบ้านอาราชิ ณ ซากุระพันทิปนะคะ
ขอขอบคุณทุกๆคนมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ^________^

(แก้ไขเพิ่มเติมข้อมูลค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ค. 53 18:42:23

จากคุณ : Satohara Miki
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 53 18:04:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com