Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาอวยพรวันเกิดเทมกันคับ...มักเน่โตเป็นหนุ่มอายุ 18 แล้วนะ :)  

HAPPY BIRTHDAY 18th Lee Taemin!!!

ปีที่ 2 แล้วสินะ ที่พี่ได้ร่วมฉลองวันเกิดให้หนู
ปีนี้เทมอายุ 17 แล้ว ถ้านับแบบเกาหลีก็ 18 แล้ว กำลังโตเป็นหนุ่มเลย เป็นหนุ่มเนื้อหอมซะด้วยสิ ชักหวงนะ ^^

2 ปีที่ผ่านมา เค้าได้เห็นการพัฒนาของเทมในทุกด้าน ไม่ว่าจะเป็นการเต้น การร้อง การแสดง และอื่นๆ
จากวันแรกที่เห็นเทม ทำตาแป๋วๆ ร้องเพลงจีบนูน่าอยู่ใน MV กระพริบตาปริบๆ
จนวันนี้เป็นหนุ่มเซ็กซี่ Lucifer กรีดตาสองนิ้ว อ่อยนูน่าเลือดพุ่ง
นูน่าคอยมองหนูอยู่ห่างๆด้วยความภูมิใจนะ ^___^

กินเยอะๆหน่อยนะ เค้าเห็นเทมอวบๆหน้าบวมๆแล้วมีความสุขอะ
พักผ่อนมากๆ มีความสุขกับทุกวันของชีวิต เหมือนที่หนูทำให้นูน่ามีความสุขนะ :)

เดี๋ยวพรุ่งนี้ อิพี่จะไปตัดผม กรีดตาสองนิ้ว ฉลองวันเกิดหนูนะ ฮี่ๆๆ ^___^

คัมแบ๊คคราวนี้ขอเด็ดๆเลยนะเทม

จากคุณ : huasheng
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 53 22:04:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com