Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ชวนฟัง) Seth Riggs ผู้เป็น Voice Coach ของไมเคิลเล่าเรื่องราวดี ๆ ของไมเคิลกันค่ะ  

หลายวันก่อนคุณ simon กระซิบเบา ๆ ที่ข้างหูว่า น้องแอร์ ช่วยแปลอันนี้ให้พี่ที พร้อมส่งคลิปมาให้ ทันทีที่เปิด แอร์ริโกะส่ายหัวเบา ๆ พร้อมบอกว่า พี่คะ ยาวขนาดนี้ ให้น้องสรุป จะง่ายกว่าแปลทั้งหมดนะคะ เพราะบางคำ เบามากมาย เกรงว่าจะฟังได้ไม่หมดหรอกค่ะ

คุณ simon ตอบกลับมาง่าย ๆ ว่า "เค้ามี script" ฮ่า ๆๆ โอเชเลยค่ะ ถ้างั้นถึงไหนถึงกัน ส่งมาโลด

หลังจากใช้เวลาในการขี้เกียจอยู่สักเกือบอาทิตย์ ก็คลอดออกมาแล้วค่ะ ไปฟังกันเลยค่ะ

จากคุณ : แอร์ริโกะ
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 53 14:28:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com