Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*~+++สวัสดีบอร์ดป้าลีนอย่างเป็นทางการค่ะ+++~*  

พลุ เปิดตัวน้องใหม่แห่งบอร์ดซีลีนพันทิป พลุ

สวัสดีค่ะ หนูชื่ออ้นน่ะค่ะ อายุ 14 ปี ขอมาเป็นแฟนคลับป้าลีนอย่างเปิดเผยด้วยคน คริคริ

แอบมาซุ่มอยู่ทุกวันแหละค่ะ วันนี้เลยขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่แบ๊วๆคนนี้ด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

พลุนางฟ้าพลุ

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 53 20:54:31

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 53 20:39:50

จากคุณ : สตอเบอรี่จิ้มน้ำปลา
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 53 20:26:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com