Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

MJ Story (Special) ตอน..... Thriller Era (Remake) ตอนที่ 4  

หวัดดีค่ะ ตอน 4 มาแล้ว (คราวนี้เขียนชื่อตอนถูกแล้วค่ะ ขอบคุณน้องวีซ่าที่เตือนจ้า) ช่วงนี้คลับคึกคัก กระทู้ขึ้นเยอะแยะจนอ่านไม่ทันเลยค่ะ ดีจัง ที่คลับไม่เงียบเหงาแล้ว

อย่างที่เคยเกริ่นไว้ ว่า Thriller Era นี้เป็นตอนที่แต่งขึ้น แต่ผู้เขียนจะพยายามไม่ให้หลุดวงโคจรเรื่องราวของไมเคิลแน่นอนค่ะ เพียงแต่ตอนนี้เป็นตอนที่อยากเขียน อาจจะติงต๊อง บ้าบอตามนิสัยของกงซุนเองน่ะค่ะ และไม่ได้มีเจตนาให้ไมเคิลเป็นตัวตลกนะคะ ถ้ามุขแรงไปก็ขออภัยไว้ก่อน
สงสัยตอน Thriller Era คงจะยาวอีกแล้ว จะพยายามไม่ให้ยืดยาวมากนะคะ

ตอนนี้จะเล่าถึงหนังของไมเคิลนั่นเอง มาลุ้นกันค่ะว่าจะจบยังไง

ปล.ท่านเปาหายไปไหน?? มาช่วยแม่บ้านอุ้มตามหาคนหายอีกที

จากคุณ : AC.Mindfields
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 53 18:11:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com