Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[K-Music Artist 07]] Lee Hyori เมื่อความสวย เซ็กซี่ และติงต๊อง มาเจอกัน...^^"  

ขึ้นหัวกระทู้ได้.....สิ้นคิดมากๆ หยอกเย้า

เอาเป็นว่า มันเป็นคำนิยามของผมที่นึกถึงเจ๊ละกัน (แหะๆ  ผมเรียกแกว่าเจ๊จนติดปาก เป็นอันว่าเข้าใจโดยทั่วกันนะครับ ^^)

ตั้งใจจะเขียนหลายวันแล้วครับ ^^" แต่ด้วยปัญหาส่วนตัว (เรียกง่ายๆว่า ไม่มีเวลาเขียนยาวๆเลย) แหะๆ  ก็เลยดองมาเรื่อยๆ

เนื่องจากเรื่องของเจ๊หลายๆเรื่องมันเหมาะแก่การเกิดการก่อไฟ ต้มมาม่าเป็นอย่างยิ่ง  ขอแปะยันต์คำเตือน ก่อนเลยนะครับ

คำเตือน กระทู้นี้ห้ามก่อการดราม่าทุกชนิด  งดเว้นการเถียงกันไปมาแล้วทำให้กระทู้กลายพันธ์ ไม่ว่าใครจะเข้ามาว่าอะไร ขอให้มองผ่านๆไปนะครับ ...... อย่าไปต่อล้อต่อเถียงกันเลย  ถือว่าเป็นคำขอร้องของเจ้าของกระทู้เองนะครับ ^^  ถ้ามีการต่อล้อต่อเถียงเกิดขึ้นจนกลายเป็นสมรภูมิมาม่า ผมขออนุญาต ลบความเห็นนั้นๆ ออกไป แต่ถ้ามีหลายความเห็นมากๆ ผมก็คงต้องกดลบกระทู้ตัวเองนะครับ =='

แหะๆ แปะไว้ก่อน ช่วงนี้ของเค้าแรง....

เข้าใจแล้ว...เริ่มเลยนะครับ ^^

จากคุณ : oakey--->oak
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 53 01:18:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com