Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>Zai Zai's Lover Home 28/07/10: Zai @ Shanghai & Love you 10,000 Years Coming Soon!!!{แตกประเด็นจาก C9483702}  

flower  สวัสดี ค่ำคืนวันพุธที่ 28  ก.ค. กลางสัปดาห์สุดท้ายของเดือน 7  ค่ะ ทุกๆคน...flower

...ช่วงนี้ก้อใกล้เวลาที่เราๆรอคอยแล้วนะคะ อีกไม่กี่วัน หนังน่าดูและติดตามอีก 1 เรื่องของไจ๋
คือ “愛你一萬年” หรือ “Love You 10,000 Years” ก้อจะเข้าฉายพร้อมกันทั่วเกาะไต้หวัน
โดยในวันที่ 6 สิงหาคม คือรอบ Premiere ตอนนี้ก้อได้แต่นับถอยหลัง และเฝ้าดูข่าวโปรโมทที่เริ่มทยอยออกมามากขึ้นๆเรื่อยๆ
และพร้อมทั้งการส่ง MV 2 เพลงที่ไจ๋ร้องประกอบในเรื่องนี้ คือ เพลง “愛你一萬年”
และเพลง “我在想妳的時候睡著了” ออกมาให้แฟนๆได้ฟัง อุ่นเครื่องก่อนหนังจะเข้าฉาย…
ทำให้ใครหลายคนอยากดูละครเรื่องนี้ขึ้นมามากๆแล้ว เราๆแฟนไจ๋หวังว่า หนังเรื่องนี้จะประสบความสำเร็จ
และแฟนๆหนังจะให้การต้อนรับอย่างดีนะคะ

ตอนนี้ ไจ๋ก้อพวกเรา ก้อบินไปทำงานที่เมืองจีน – เซี้ยงไฮ้นะคะ เพื่อเริ่มต้นถ่ายทำละครฟอร์มยักษ์
คือ“ 回家” หรือ “Home” เรียบร้อยแล้วนะคะ ตอนนี้ไจ๋ก้อซุ่มทำงานอยู่ที่นั่น
และก้อจะบินมาร่วมงานโปรโมทที่ไต้หวัน ในวันที่ 6 – 7 สิงหาคม นี้ค่ะ.....
ก้อขอให้การทำงานของไจ๋ ที่เซี้ยงไฮ้ ราบรื่นไปด้วยดีนะคะ ทุกๆคนเป็นกำลังใจให้ไจ๋เสมอค่ะ...
เราๆ ก้อจะอยู่ตรงนี้ด้วยกัน เพื่อ Support เค้ากันต่อไปค่ะ

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ค. 53 21:36:13

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 53 21:35:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com