Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดว่าแทยอนกับทิฟฟานี่เค้าชอบกันจริงๆป่ะคะ  

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยว่าเราไม่ใช่แฟนพันธ์แท้ของSNSDนะคะ เป็นคนนึงที่ติดตามดูห่างๆเฉยๆ ดูเฉพาะMVไรงี้ แล้วคนที่เราชอบมากๆเลยก็คือแทยอน(รู้สึกว่าน่ารักที่สุดในวงอ่ะค่ะ) ชอบคนเดียวจริงๆ แล้วก็เพิ่งจะมารู้ว่าแฟนคลับเค้าจับคู่แทยอนกับทิฟฟานี่ ตอนแรกก็งงๆนะ ใครฟะ แทนี่ๆๆ มีชื่อนี้ในวงด้วยเรอะ เพิ่งจะมารู้เมื่อประมาณ2สัปดาห์ที่แล้ว ตอนเข้าไปดูในยูทูบนี่แหละ ดูไปก็จิ้นไป เขิลไป เริ่มเข้าใจแล้วว่าทำไมแฟนๆถึงอินกันจัง 55 ถึงเราจะไม่ได้รู้จักแทยอนกับทิฟฟานี่มากนัก แต่ส่วนตัวเราคิดว่าสองคนนี้ไม่ปกติค่ะ ดูจากสายตาที่ส่งให้กันแล้ว มากกว่าเพื่อนแน่นอน555 เพื่อนๆคิดยังไงกันบ้างคะ...

ปล. ถ้ากระทู้นี้ทำให้ใครบางคนรู้สึกแปลกๆ จั๊กจี้ เราขอโทษนะคะ เราแค่อยากมีส่วนร่วมแล้วก็อยากรู้ความคิดเห็นเพื่อนๆเท่านั้น อ้อ อีกเรื่อง เราอยากรู้ว่าแทยอนกับทิฟฟานี่เป็นคนประมาณไหนอ่ะค่ะ อธิบายให้เราฟังสั้นๆก็ได้นะคะ

ขอบคุณทุกคนค่ะ

จากคุณ : Shikie
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 53 13:50:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com