Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 76 : เราจะมีเพียงเกรซในใจ เหมือนดวงตะวัน ^^{แตกประเด็นจาก C9545693}  

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 76 ค่ะ รักคุณรักคุณ

อีกเพียงแค่คลับเดียว เราจะได้ลั้ลลา เฮฮากันแล้ว เย้!
ว่าแต่... มีใครทำการ์ดเชิญเป็นมั้ยคะ ยังหาคนใจดีทำบัตรเชิญให้ไม่ได้เลย  หยอกเย้า ใครพอมีเวลาจะช่วยอาสาทำให้ ก็จักขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ รักคุณ

หลังจากช่วงนี้เกรซมีงานและมีรูป ทำให้คลับของเราวิ่งไวขึ้นจนน่าดีใจ ก็ต้องมาเจอกับข้อความที่เกรซบอกไว้ว่า หลังจากนี้จะไม่ค่อยมีงานแล้ว จะได้เจอกันน้อยลง...ฟังแล้วรู้สึกไม่ค่อยดีเลยค่ะ เราลองมาช่วยกันจริงจังมั้ยคะ มาช่วยกันดูแลบ้านเกรซ ทั้งที่เกรซเวิร์ลและเกรซคลับให้เต็มที่ ช่วยสนับสนุนผลงานของเกรซ ช่วยพยุงกระแสของเกรซเอาไว้ รวมไปถึงนั่งฟังเพลงของเกรซและโหลดเพลงอย่างถูกลิขสิทธิ์

เพราะถ้าเราไม่ช่วยกัน เราก็อาจจะไม่ได้เห็นเกรซที่พวกเรารักแบบนี้อีกนะคะ รักคุณ

ช่วงนี้ฝนตกเป็นว่าเล่น ก็ขอให้ทุกคนรักษาสุขภาพนะคะ ดูแลตัวเองดีๆน้าาาา และขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะคะ ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง จะหนักจะเบาก็ขอให้รอดพ้นด้วยดีค่ะ

with love....
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 53 11:52:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com