Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[review] KARA : Lupin Thailand Edition  

สืบเนื่องมาจากที่เคยบอกว่ามีพี่ทำงานอยุ่แพลตตินั่ม
เลยให้พี่เค้าช่วยกั๊กของไว้ให้ครับ -0-
แล้ววันนี้ ของเข้ามาพอดี พี่เค้าเลยโทให้ไปเอาเลย
เลยตั้งกระทู้ ยั่ว เล่นๆๆ ฮะ  ;pp

ขออนุญาตโพสไม่ครบทุกหน้านะครับ -*-
แล้วก็ผมใช้กล้องมือถือถ่าย มันไม่ชัด
ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย

ขายจริงวันที่ 11 ส.ค. นะครับ*

ปล. กรุณาสนับสนุนของแท้เท่านั้น
ปล. 2 ภาพจริงๆ คมมากๆ ครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 53 19:11:22

จากคุณ : sneaker driver
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 53 19:08:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com