Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6 : {{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}} # 76 : รักแล้วรักอีก รักเกรซแล้วก็รักอีก...{แตกประเด็นจาก C9561854}  

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 79 ค่ะ รักคุณรักคุณ
หลังจากที่เราได้เฮฮาลั้ลลากับกระทู้ที่ 77 และได้รวมญาติ ร่วมวงพูดคุยสนทนากับเกรซกันจนเป็นที่อิ่มอกอิ่มใจแล้ว ... เราก็ได้เวลาขึ้นคลับที่ 79 แล้วค่ะ ^^

ขอบคุณเกรซ...ที่ยังคงซุ่มอ่านบ้านนี้และบ้านแฝดอย่างต่อเนื่อง จดจำทุกๆคนได้เป็นอย่างดี (คราวหน้าอย่าลืมพี่ครูหนูด้วยนะจ๊ะ ^^) และไม่ต้องเดาก็เข้าใจได้เองว่า เกรซคงเข้าใจดีถึงอาการลั้ลลากับศิลปินอื่นนอกเหนือจากเกรซแบบออกหน้าออกตา ฮ่าฮ่าฮ่า ถ้ายังไงก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยนะคะ แต่เค้าก็รักเกรซน้าาาาา ^^

สำหรับใครที่ยังไม่ได้แวะไปอวยพร ก็ตามไปอวยพรได้ที่คลับนี้นะคะ
พลุพลุ #77 : 77ก้าวแห่งความผูกพันที่เราร่วมสร้างฝันกันมา พลุพลุ
http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C9561831/C9561831.html

มาถึงบรรทัดนี้...ขอบคุณทุกๆคลับ ทุกๆบ้าน และสมาชิกทุกๆท่าน ที่มาร่วมเป็นกำลังใจให้กับเกรซคลับ ในฐานะคนแตกกระทู้คนนึง...รู้สึกมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ^^ ขอบคุณจริงๆที่ยังคงแวะเวียนมาให้กำลังใจเราและเกรซแบบนี้ แม้ว่าเราจะไม่รู้จักกันก็ตาม

"แค่คำว่าไม่รู้จัก...รักเราก็ไม่ได้น้อยลงจริงม้้ย"

ยินดีที่ไม่รู้จักค่ะ
GraceClub

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 53 19:30:17

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 53 18:54:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com