Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-Music] แนะนำอัลบัมที่9 ของห้าหนุ่มอาราชิ ~ Boku no Miteiru Fukei  

ห่างหายจากการแนะนำเพลงชิไม่ถึงเดือน ก็กลับมาแนะนำกันอีกแล้ว..
วันที่7เดือน7ซิงเกิ้ลTo be free มาอีกทีเดือนนี้สำหรับอัลบัมใหม่!!
ในชื่ออัลบัม "Boku no Miteiru Fukei" โผล่มาโกยเงินจากแฟนๆอีกเช่นเคยค่ะ
แต่อัลบัมนี้นับว่าห่างหายจากการออกอัลบัมไปนานเป็นสองปี(ถ้าไม่นับอัลบัมAll the bestปีที่แล้ว) งวดนี้เลยออกมาให้ฟังให้จุใจ20เพลงกันเลยทีเดียว แต่มี4เพลงที่เอามาจากซิงเกิ้ลก่อนๆค่ะ

พร้อมแล้วก็ไปฟังกันเลยดีกว่าค่ะสำหรับอัลบัมใหม่ของ 5 หนุ่มพายุ ที่ไม่รู้จะโดนลบจากยูทูปเมื่อไหร่ 5555

ขอขอบคุณคำแปลเพลงจากพี่ๆบ้านชิในพันทิปและบ้านไร่
ถ้าใครจะนำเนื้อเพลงไปใช้รบกวนขออนุญาตพี่ๆตามเจ้าของล็อกอินที่ให้เครดิตไว้นะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Satohara Miki
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 19:14:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com