Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่ดราม่าค่ะ >> อยากขอเสียงแฟนคลับซีวอนหน่อยนะ(ซีเรียสนิดหน่อยถึงปานกลาง)  

ออกตัวก่อนค่ะว่าเราเป็นแฟนคลับซีวอน
เมื่อก่อนติดตามอย่างใกล้ชิด แต่แหล่งส่วนใหญ่ก็ youtube ค่ะ
แต่ช่วงหลังมานี่ก็ไม่ได้ติดตามอย่างใกล้ชิด
ช่วงเรียน บวกกับทำงานใหม่ๆค่ะก็เกือบ 2 ปีเลยล่ะ
แต่ก็ยังฟังเพลงของ SJ อยู่ตลอด

มาช่วงนี้ออกอัลบั้มใหม่ก็มาติด SJ ค่ะ กลับมาติดตามเหมือนเดิม
แต่เหนื่อยมาก เพราะรู้สึกพลาดไปเยอะ
เท่าที่หาดูตามเว็บแฟนคลับของซีวอนรู้สึกเหมือนมีน้อยอ่ะค่ะ
หายาก บางเว็บก็ไม่มีคนไปตอบประมาณปี 2007-2008 เลยทีเดียว
ตามดูในพันทิปก็รู้สึกว่าน้อยเหมือนกัน

เห็นว่าแฟนคลับซีวอนน้อยในจีนก็น้อย เวลาซีวอนมาไทยก็ไม่ค่อยมีใครตะโกน
เรียกชื่อซีวอนเลย ก็เลยรู้สึกใจหาย เสียใจแทนน้องค่ะ

เราไม่ดราม่านะค่ะ ไม่ได้ตั้งใจแตกแยก เราก็ชอบทุกคนในวง
เพราะเวลาอยู่ด้วยกันแล้วลิงพวกนี้น่ารักที่สุด
เราก็แค่อยากรู้ว่ายังมีแฟนคลับซีวอนอยู่เยอะไหมคะ
หรือว่าซีวอนไม่ค่อยมีแฟนคลับ

ปล.ไม่ว่ายังไงก็ยังรักซีวอนต่อไปค่ะ ตอนนี้อยากทำให้ซีวอนรู้ว่าเราเป็นอีกคนที่
ยังติดตามซีวอนอยู่ อยากให้ซีวอนต่อสู้ต่อไป สู้ๆนะเจ้าชายของฉัน

จากคุณ : ToTbeau
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 53 00:47:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com